Q.5 68 Big của BigBang

Lượt xem: 1,912

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Calisthetics

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
4
6
4
0 ₿
Hi ae thấy cơ sở mới mở gần nhà + thêm giảm giá vé đã quá nên cũng mò qua thử.
Mình qua tầm 9h có alo book trc nên vừa vào chọn vé ngồi đợi tầm 5 10p là đc dẫn lên phòng liền. Check hình thấy bé 68 tướng tá hợp gu nên chọn luôn. Mắc cười là hình như đáng lẽ bé sẽ lên phòng trước đợi mình hay sao mà vô tình vô thang máy thấy bả đứng ở trỏng sẵn luôn kkk bả nói bấm tầng r mà kh biết sao nó xuống đây luôn haha.
Nhìn chung cơ sở mới rất oke. Vừa sạch sẽ mà còn rất rộng. Vô phòng thì mình không xông, ngồi nch với em ôm ấp em các kiểu rồi còn đc em cho coi hình giới thiệu mấy số khác nữa kk. Ngồi ôm ấp nch xíu thì vô tắm. Bồn đây rất bự có sục nữa phê hết cỡ. Bé thì tắm rất oke, kĩ càng rồi mơn trớn đủ thứ. Bé đè lên người cho mình muốn làm gì làm rồi bé bắt đầu đi lưỡi hết người. Sau đó BJ tê tái làm minhd out hết chỗ nói.
Massage khỏe: bé từng làm spa nên nhiều bài và đám bóp đủ lực đã lắm. Tính tình bé cũng vui nên nch suốt rất thoải mái.
Massage mệt: ở đây phần massage mệt này đc thực hiện trên phao luôn anh em. Bé này đúng gu mình mà skill cũng đỉnh nữa. Liên tục liếm láp khắp người rồi BJ lút cán hoàn toàn phê chịu không nổi. Out trong Cia rồi bé vẫn tiếp tục BJ thêm mấy cái bonus nữa muốn rung luôn kkk.
Đánh giá bé này cực kì nhiệt tình, vui vẻ và gu cho anh em nào thích xôi thịt nhiều nha kkk
V1: Bưởi khủng nha
V2: Mình thấy vừa hợp tổng thể của bé
V3: Hàng khủng luôn
Tic : Được giảm 50%
Tip = Tic

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
21
204
76
25
1 ₿
Bác đi 68 lúc nào thế, liên lạc bên *** thì bên đó kêu bé nghỉ dài hạn. SDT book lịch thì ko có. Thấy ảo ảo vậy.

Calisthetics

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
4
6
4
0 ₿
Ủa v hả bác uổng v hic. Em đi cũng tầm tuàn trc hơn rồi. Định đi lại nên mới nhớ lên viết rv cho ae

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
Dạ cám ơn Anh trai

Trạng thái