Q.5 #68 Bigbang ơi em có nghe chăng

Lượt xem: 933

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,793
1,853
5 ₿
Đó là một buổi chiều khi tâm trạng tụi cực tệ sau những việc ko như ý, những vấn đề gì đâu, và lại vụ sụp hầm. Nghĩ xa gần sao đó mà cuối cùng tui lại nhấc máy gọi cho Bigbang và book luôn em #68 dù trước đó chỉ mới có vài thông tin mơ hồ về ẻm thôi, coi như trải nghiệm vậy. Mà ai ngờ đây lại là một buổi khiến tui thổn thức, kiểu như và con tim đã vui trở lại. Bài viết này có thể mang tính tự sự chút, mong ae thông cảm

Tới nơi với vẻ mặt lạnh băng mang chút ko dễ chịu lắm vì đang tùm lum chuyện. Tuy nhiên với sự niềm nở của lễ tân tư vấn các kiểu, rồi thêm coi hình bé nữa thì tui cũng vơi đi phần nào. Chọn vé 900 luôn thử. Thoạt nhìn qua thì chưa biết em có hợp gu tui ko, vì ảnh hưởng mood lúc đấy. Nhưng ko sao cơ bản là trông em ổn áp. Lên phòng đón chờ thôi.

Đang nhìn ngó cái phòng, đánh giá khá là rộng rãi sạch sẽ trông ổn đây, thì em gõ cửa bước vào. Ôi dáng người thướt tha dữ. Dù ấn tượng ban đầu tốt nhưng tui vẫn giữ vẻ mặt cũ. Khi bé đon đả chào và ngồi xuống cạnh tui, bỗng tui có chút hồi hộp. Cái này chẳng biết diễn tả sao. Nhưng dáng dấp này tui rất ưa thích. Dáng cao ráo quyến rũ này. Đánh giá ngoại hình cho ae
Mặt thì cute lắm và có nét gì đấy kiểu cô bạn thời đi học của tui nên gây sự xao xuyến từ cái nhìn ban đầu
V1 cam mỹ hấp dẫn
V2 eo ót dù em nói là mập nhưng tui cảm thấy vầy ổn rồi
V3 tui vuốt qua cái là thấy phê và liên tưởng tới doggy
V4 ae tự trải nghiệm

Chắc là do cảm tính ban đầu hợp nhãn. Mà em làm gì tui cũng thấy cưng hết trơn á. Từ cách pha nước tắm, thiếu điều muốn bay vô ôm từ phía sau. Rồi cái cách mà em tắm cùng tui nữa tạo nên sự phê khó tả. Em dẫn dắt tui vào cơn mê cùng làn nước. Những đường lưỡi ko chỉ kích thích mà kèm theo những âm thanh hifi, tui trút bỏ sự lạnh nhạt và chiến thôi. Nói vậy chứ là hoà theo nhịp của em. Có lúc trong đầu tui xém mất kiểm soát. Màn tấn công của em phải nói là lạ mắt và chả hiểu sao nó hợp với tui thế này. May là cũng tỉnh đòn chứ ko thôi out luôn rồi. Em dìu tui ra lau lại cẩn thận và vặn lại cái máy lạnh. Sau đó bắt đầu phần tiếp theo.
Đấm khoẻ thì em làm có lực vừa đủ với tui. Nay tui cũng không quá chú trọng. Mà muốn dành thời gian nói chuyện giỡn với em nhiều hơn. Em là tui trút được sự bực bội sáng giờ. Và chúng tôi như thân nhau từ thuở nào. Đến lúc em yên lặng là tui hiểu mình sắp được dẫn đi du lịch thái. Sao lần này tui lại hồi hộp nhỉ

Lúc này tui ko còn quá tỉnh mà đang cảm nhận cơ thể của em. Những cái hun chụt từng pha thổi tai hay cắn yêu, tui ko lạ gì nhưng sao nay nó đã như vậy. Tui phải nắm chặt tay em để cảm nhận làn hơi ấm, phải quay qua nghe cho rõ cái hơi thở. Vẫn muốn kéo em xuống nhưng thôi cứ chờ đã. Rồi em cũng cho tui lật lại. Thằng đệ thức dậy từ khi nào. Tui kéo em vô phản công nhưng chỉ với những cách cơ bản thôi. Vì chủ yếu tui muốn tận hưởng. Ko biết em có hiểu sở thích của tui ko hay do tui ghiền mà lúc này đầu óc tui tận đâu đâu. Từng động tác bj hay hj của em đều khiến tui rạo rực. Chả biết em có nghe lòng tui đang ngất ngây ko. Mà khi tinh binh thúc thủ tui vẫn còn chưa tỉnh mộng.

Sau khi vệ sinh lại thì em chủ động nằm bên tui để tâm sự tiếp. Lúc này thật cảm giác như em là cô nàng bạn thân thời niên thiếu của tui hơn á. Sao mà hợp cạ thế. Dĩ nhiên tui cũng có táy máy. Phải chi mà khoẻ nữa dám cùng làm cái hai coi sao. Cơ mà em, anh đang mơ màng giống như "cho tôi xin được trở về cùng ai tuổi nào vừa lớn đã tập viết thư, áo trắng ai bay khiến cho ai kia mơ màng"

Rồi cũng hết giờ và phải tạm biệt em. Tic tip như bao người. Anh sẽ quay lại tìm em nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Đúng là thầy giáo văn ghê thiệt… cảm xúc cảm giác tình cảm trao nhau… đọc xong Tàn muốn gặp bé luôn…:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿