Q.12 68 Cẩm Thy - Gương mặt mới siêu tình cảm

Lượt xem: 1,117

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
Lần 2 chị Hằng gọi tên Nhím là sau giờ về làm bất chấp kẹt xe phi từ Tân Bình qua Q12 liền
Tới nơi còn nguyên bộ đồng phục trên người check code rẹt rẹt là được bế lên phòng. Vào phòng bạn locker nhiệt tình giới thiệu + hỏi muốn uống thêm nước gì ko để bạn pha...
Xông hơi xong là bé cũng vào tới. Vì lúc dưới quầy Nhím nói gu mình dây nên ra thấy bé đúng dây thiệt hehe
Tắm rửa nhanh gọn vì đang cảm nên Nhím k muốn ngâm lâu. Ra ngoài nằm cho em nó đấm bóp. Bé người ốm nhưng đấm đá có lực bẻ khớp rôm rốp và làm từ tốn không có cảm giác vội vàng. Trước khi dùng dầu đấm bóp bé còn cẩn thận hỏi Nhím có dị ứng gì không
Đấm đá xong bé bắt đầu thoa dầu nuru lên người Nhím , bé trườn thái từ chân lên vai . v1 thuộc hệ mình dây nên chà cũng vui vui chứ ko như dạng xôi thịt, bù lại bé đi lưỡi rất kỹ. Trong trườn bò thì món đi lưỡi Nhím đánh giá rất cao mà bé làm kỹ nên happy dã man.
Bé vờn khắp người rồi lên tai sau vòng lại đánh chiếm khu hạ bộ, Nhím nằm sấp mà phải nhổng mông lên cho đỡ cấn và để bé dễ làm :2onion35:
Sau màn thái sấp đầy đê mê thì lật người lại, bé thoa dầu mát khắp người rồi trườn và đi lưỡi. 1 lần nữa bài lưỡi của bé thuyết phục Nhím. Bé lick ti say mê tới nỗi 2 đầu ti nhím nhạy cảm hơn bao giờ hết. Thằng em cứng không thể cứng hơn rồi bé lại vờn xuống dưới chơi bắn bi mặc kệ thằng em nó đứng van xin. Mãi bé mới dùng môi mút trượt từ gốc lên tới đầu dọc theo thân rồi mở miệng ngậm chặt nuốt từ đầu xuống gốc ngược lại , một combo combat đỉnh thật sự
Cứ thế bé combo đó làm liên tục Nhím dại người đi tưởng đâu bị bé hạ gục thì không ! bé chưa buông tha liền, đang phê bé đổi bài vòng lên lick ti + tay xoa bi + xoa đầu thằng em. Càng ngày càng nhạy cảm sắp chịu hết nổi bé lại vòng xuống thằng em mà đi combo , lâu lâu còn lick đầu thằng em như kiểu "em giỏi lắm chị thương".
Bé làm Nhím cảm giác tình cảm chậm rãi không vội vàng. Mãi về sau bé mới chịu tăng tốc cho Nhím finish đầy mãn nguyện
---------------------------------
SBD : 68
made in Dak Nông
face : ổn
giao tiếp : thật thà
v1 : quýt việt
v2 : mình dây no litpit
v3 : hợp với mình dây
v4 : lông lá mịn màng
service : chiều khách, tình cảm từ tốn không công nghiệp, có combo khá hay
---------------------------------

tick : tks mod @Dory tài trợ event trung thu

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, cuonghoib6 and Dory

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
83
1,477
532
32
0 ₿
Cẩm Thy và 68 cảm ơn anh! Hẹn gặp lại anh nhé!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,298
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh @nhimxu đã may mắn nhận quà event trung thu, và có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé đầy cảm xúc

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 68 là bé mới hả Nhím… Tàn tìm hok thấy hình bé…:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Đọc lướt qua số 68 CT, Tàn hết hồn, trc đây Tàn cũng có 1 bé cưng ở CT số 68, để Tàn đợi cs lên hình xem có phải là bé hok:6onion17: