Q.5 68 đẳng cấp là mãi mãi

Lượt xem: 632

henrytran1109

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/23
Chủ đề
9
12
4
Ho Chi Minh
0 ₿
Mấy ông đồng nghiệp rủ đi massage, thế là mình nhanh trí rủ mấy ông ý vào BB ngay. Lúc chọn số thì sau 1 hồi đắn đo giữa việc nếm của lạ, mình đã chọn việc quay về bên vòng tay của 68 (yêu em lắm).

Lúc mới vào em mất 3 phút để nhớ mình là ai, sau đó thì lập tức ôm mình, hỏi sau lâu quá không ghé em, rồi leo lên đùi mình mà nhún. Tới khúc này thề thằng nhỏ hết chịu nổi, nó dựng lên biểu tình luôn. Em trao cho mình nụ hôn nồng nàn làm mình mụ mẫm đầu óc. Sau đó bàn tay em đưa xuống thằng em. "Trời, nó ướt tèm nhẹm hết r này, thôi, vô bồn đi em tắm cho". Em nắm tay mình vào bồn tắm mà mình đi như người mất hồn. Bắt đền ai bảo lấy hồn tui rồi chi. Nói đến kỹ thuật tắm rửa kỳ cọ, em phải nói rất điêu luyện nghe. Đôi tay đó mình mê thật sự, như spa chuyên nghiệp. Xong đến đoạn BJ trong bồn, sự kết hợp đôi tay và chiếc lưỡi ma thuật làm mình out trong sung sướng mà không có tí đau nhức nào luôn

Rồi đi luôn đến Shot 2 trên giường nhé (tua bớt đoạn massage khoẻ vì thực ra ai tới đây vì khoẻ đâu hà). Em đi lưỡi từ dưới lên trên làm mình nổi da gà. Mình bảo em quay mông lại, k phải để 69 mà để đôi tay này được khám phá bên trong em. Tốc độ lên xuống của đầu em càng nhanh, ngón tay mình thụt ra thụt vào cũng càng nhanh. Một hồi mình thấy tay ướt ướt là em cũng đã làm mình out trong sung sướng rồi.

Nói tóm lại, 68 là mẫu KTV có thân hình tự nhiên rất đẹp, da trắng mịn, khéo ăn nói, chuyện gì em cũng tiếp được, và là số mà mình sẽ đi tiếp...

Đính kèm

77.7 KB · Lượt xem: 142
    95 KB · Lượt xem: 143

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265