Q.5 Hình 68 Sắc Thái với 68 Big Bang

Lượt xem: 1,355

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

daredevil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/23
Chủ đề
4
37
17
HCM
0 ₿
Em canh me 68 Big Bang từ lúc bé được giới thiệu rồi. Không hiểu sao nhiều người cũng hỏi thăm bé nhưng tới giờ chả thấy bài report nào trên forum nên thôi chắc em mở hàng report luôn.

Em đi công chuyện về thì tiện đường sẽ tạt qua Quận 5 nên nhắn hỏi Big Bang là 68 có rảnh không. Được tin bé bận khách thì buồn nhẹ, nên nhắn với Big Bang là có 68 em mới đi có gì em chờ. Em chạy được 1 tí thì nhận tin nhắn Big Bang 68 xong khách sớm thì mừng quá chạy 1 vòng kiếm cái gì ăn nhẹ cho có sức tiện thể cho bé 68 nghỉ ngơi ăn uống chút xíu rồi ghé luôn.

Lên tới phòng mới mở nhạc xong chưa kịp vô xông thì bé đã bước vào. Lúc đó em mới cởi được cái áo ra, bé bảo sao không đợi em lên làm. Hix hỏi ra mới biết bé mới ăn được tí cơm tội nghiệp quá. Mà có tí cơm vậy bé đã sợ bụng pự. Cơ mà không sao bụng bé dễ thương em ngồi vỗ vỗ xoa xoa miết.
:2onion2:

Thấy bé dẹo dẹo em tưởng bé nũng nịu đáng yêu, cơ mà em vừa ngồi xuống thì bản tính thần dâm của 68 trỗi dậy. Nhỏ ngồi lên người em và bắt đầu nhún nhún kích thích chân giữa. Bé lột hết phần trên cho em nhìn ngắm và ăn cam luôn. Sơ hở cái là miệng của bé nhắm thẳng vào miệng của em khuyến mãi ngay một tô cháo lưỡi ngon lành. Em ngồi tận hưởng đã xong hơi mỏi mông do ngồi xe lâu, cái nằm xuống thì bé ngồi trên người em tiếp tục vừa nhún vừa rên. Trong phút chốc em đã tính lấy cái bcs trong túi của em đem ra dùng cmn luôn rồi =)) Hên quá em cũng kịp kiềm cái thú tính của mình lại.
:ami-(10):

Bé dắt em vô tắm thì bé tạm thời tắt chức năng thần dâm đi 1 tí. Bé bảo em dựa lưng vào ngực bé, bé từ phía sau gội đầu rửa mặt tắm khắp người em như một người tình lãng mãn. Trong vòng 5-10 phút đó em đã muốn quên đi cái cuộc sống cực khổ này chỉ để nằm như thế suốt đời. Cái chế độ thần dzâm của bé bỗng nhiên bật lên lại, bé vòng ra đằng trước, kê người của em lên cao rồi bắt đầu ăn ngấu nghiên cây súc xích với hai quả trứng cút của em. Ăn đã xong bé hôn hít liếm láp khắp cả người em rồi lại tặng cho 1 tô cháo lưỡi khác. Ăn cháo nhiều quá cái em bảo bé cho anh tí hải sản =)) Bé ngồi lên thành bồn để em ăn tươi con hàu ngon ngọt của bé. Em cũng kết thúc màn trong bồn bằng một cái hôn thật sâu v4 của bé.

:ami-(40):

Hai anh em dắt nhau ra giường. Bé bảo là mình từ spa mà ra. Bé bật chế độ chuyên viên matxa thực thụ cho nên là bé matxa khỏe siêu có lực và nhiều chiêu thức. Lại còn có bài dùng đầu gối nhấn xuống lướt qua người nữa phê bà cố luôn. Mọi đau nhức chấn thương nhẹ do làm việc với tập gym của em trong chốc lát đã biến mất. Lẽ ra thì em sẽ bỏ qua bài đá nóng tại trước giờ đi matxa em không hảo bài này lắm. Nhưng bé 68 thì rưới dầu trườn lên người em rồi tay không cầm cục đá nóng xoa khắp người em. Cái chiêu này không phải ai cũng dám làm mà bé cầm cục đá chắc lướt đi đúng chỗ cần đi.
:ami-(6):

Hồi sức xong rồi tới màn mệt mỏi. Bé bật lại chế độ thần dâm. Chiếc lưỡi ma thuật của bé lại lướt mọi ngóc ngách trên cơ thể của em. Mà bé đặc biệt gặm tai em miết luôn =)) Bé lật em lại và tới cái màn ai cũng phải tới thôi. Vừa môi, vừa lưỡi vừa tay bé tổng tấn công thằng em của em cùng 1 lúc em biết chắc mình sẽ không trụ nổi nên tranh thủ ăn hàu tiếp. Em có cảm giác lưỡi bé 68 dài đến nỗi đã quấn quanh thằng nhỏ của em và rút cạn tinh khí sinh lực em tích lũy suốt 1 tuần qua. Em cũng sướng quá cắm thẳng lưỡi mình vào bên trong bé. Quá sung sướng cho một chiều thứ 7.
:cuteonion41:

Body bé 68 này nuột thì thôi rồi vòng 2 vòng 3 nhức cả nách. Vòng 1 thì real mềm trắng vừa tay vừa miệng. Mặt mũi bé đáng iu xinh xắn hiện rõ nét nhí nhảnh nhưng ẩn tàng chất damdang.

Xong việc, bé dẫn em tắm lại. Còn em thì rủ bé chụp hình để đăng report. Cả 2 chụp hình mà vẫn nhoi, canh góc sao cho mông bé bự ngực bé to.
Thơm má bé một cái trước khi ra về trong hạnh phúc. Em bảo với cậu locker là ước gì kiếm được vợ giống như vậy =)):cuteonion21:

Tính từ trước đến giờ trong những lần em đi Matxa thì bé 68 Big Bang đang là số làm em hài lòng nhất.

Tic vé free
Tip nhỉnh hơn giá vé gốc như mọi khi.
Cà phê cà pháo cho locker và giữ xe.

• Like
Điểm cảm xúc: Samco205 and Đi Tàn Tàn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề