Halloween Q.1 [68] tưởng không ngon ai dè ngon không tưởng!

Lượt xem: 918

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Thời tới cản không nổi các bác à, 2 tuần liên tục trúng code Halloween mà sức già có hạn nên định trả code lại cho Mod luôn ấy chứ mà như thế thì vô lý quá nên ráng lết thân già đi xài code.
Lần trước đi 2 giờ chiều mà full nên lần này giận quá canh 4:30 chiều, vẫn full thế mới đau, ngồi đợi chung với 3 chú Hàn sẻng, KTV thì cũng không có sự lựa chọn luôn, còn mỗi số 68 duy nhất làm mình cũng buồn 30 giây vì số này ít thấy anh em review và trong đầu thì luôn nhớ mấy số hot. Thôi lỡ rồi, tới luôn chứ sao. Trước khi lên phòng thị bạn nhân viên bảo nếu anh không thấy hợp thì bảo em, có bạn nào trống thì em đổi cho. OK, good. Mà cho dù không vừa ý thì mình cũng không đổi, style cảm xúc, ngẩu hứng, đổi tới lui mất hết hứng nên theo chân anh locker lên phòng với tâm trạng bâng khuân, suy nghỉ bâng quơ.
OK, đã lên rồi thì phải xài dịch vụ thôi, chui vào xông khô thiệt lâu cho đã, mặc dù em ấy đã lên cũng không thèm ra chào hỏi, xài cái vụ xông này cho đã cái, để lỡ bước tiếp có không như ý cũng không sao.
Xông chán thì cũng phải ra thôi, nhìn em ấy phát thấy cũng OK quá, thân hình nhỏ nhắn, mặt xinh, da trắng hồng mướt máp...Có vẻ cũng OK đây. Tuy nhiên, phản ứng hóa học đầu tiên không giật giật cho lắm, định kéo em ôm phát nhưng em ngăn lại, bảo tắm đi rồi cho ôm...Hi, ừ thì tắm vậy.
Từ đây thì nhiều cái hay ho các bác à, người ta nói chậm mà chắc, từ từ cháo nó nhừ quả không sai. Ấn tượng hay ho nhất là em nó lót cái khăn dưới đầu gối khi quỳ tắm cho mình, nhiêu đây thôi cũng thấy em ấy thuôc dạng sạch sẽ như thế nào rồi, mà mình thì mê món sạch sẽ. Lúc sau mới biết em ấy gốc Tàu nên cách nói chuyện nó không ngọt mía lùi như mấy em khác nhưng cách em ấy tương tác cơ thể thì ngọt vô cùng, nhẹ nhàng, khơi gợi và đặc biết rất từ tốn, chịu khó hợp tác lắm. Cơ thể nhỏ xinh, làn da trắng mịnh, mông công kểnh, thêm hình xăm dọc sống lưng càng làm tăng sự kích thích khi hai cơ thể cọ sát với nhau. Làm sơ sơ vài đường trong bồn cũng muốn out mấy lần, may sao kềm được.
Tắm xong thì lên giường cho em ấy matxa khỏe, em ấy làm cũng khá là OK, khỏe hẵn lại.
Khỏe xong rồi thì tới mệt. Đoạn này thì đúng là cuộc chiến các bác à, chia hiệp ra, em tấn công mình hiệp một, lúc nhẹ nhàng, lúc quyết liệt, thỉnh thoảng ra đòn bất ngờ bén bị knock out. Mình cũng đâu chịu thua, đáp trả lại ngay liền, bú bình, sờ mông, liếm từ trên xuống, dùng nhất dương chỉ tấn công cô bé, một cô bé sạch sẽ, thơm tho, nước nôi tràn bờ, mình tấn công áp đảo, liên tục chọc ngoái, bóp bưởi, bú mông...làm em nó không có cơ hội tấn công mình luôn, cảm giác áp đảo đối phương phê vãi. Sau 2 hiệp, hai bên tạm thời hòa nhau. Hiệp 3 và 4 thì 2 đối thủ quần nhau bằng đủ các chiêu thức, tư thế, 2 đấu thủ mệt nhoài, thở dốc, rênh rỉ...Sau đó không biết có thêm hiệp nào không nhưng cuối cùng thì mình chịu thua, hiệp cuối bị em áp đảo từ đầu đến cuối, bị knock out trong sung sướng, thỏa mãn. Lâu rồi không chiến hết mình như vậy. quá đã luôn.
Thôi tổng kết đây các bác
Em 68,
Gương mặt khá xinh, lai Tàu nên nhìn hay hay
Dáng người nhỏ nhắn, săn chắc, da sáng, lán o, còn rất non tơ.
V1 real cam Việt, thơm, cảm xúc, đàn hồi tốt
V2 nhỏ, không lipid, ôm rất sướng
V3 doggy thì thôi rồi, bóp đã lắm
V4 non tơ, sạch sẽ, thơm tho, mềm mại, đụng phát là nước nôi lênh láng
Nói chuyện thoải mái, kiểu một chút thiệt tình của người miền Tây.
Làm rất có tâm, từ tốn, nhẹ nhàng, hợp tác lắm. Nếu vô trúng luồng rồi thì chiến phê luôn.

Tái bút: ban đầu tưởng không ngon mà ai dè ngon không tưởng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41::cuteonion41: