Q.7 69 CÁI TÊN ĐÚNG VỚI Ý NGHĨA - XÃ STRESS SAO CHUYẾN TỪ CAM

Lượt xem: 1,571

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
Lâu lâu lại từ Cam về sẵn dịp ngồi cùng ae nhậu nhẹt vui vẻ xong thì gần đâu mình ghé đấy.
Mấy đệ dẫn đến đây đánh giá qua em này Dang mi nhon , V1 Cam, rất dâm và vui vẻ.
Riêng đội anh em đó giờ cứ phải là mình dây là mê mặt xinh nữa khỏi nói , chi tiết vào đề thì về tắm như mọi lần không có quá nhiều thay đổi bên Cam chơi gái Cam nó chán chả biết nó nói gì. Tiền thì nhiều mà chơi như câm nên về đây có người bầu bạn là đủ vui, mà gặp em này thì còn vui hơn nhiều nữa rất chịu nói chuyện.
Kỹ thuật em này khá từ tốn vú đi đến đâu lưỡi theo đến đấy mà còn rên như là đang sướng lắm làm không có khoảng trống để rên với em nó luôn chứ đúng ra mình đang là người sướn mà. Vú em chăm sóc rất kỹ đánh xoay tròn, đánh lên xuống , trái phải, còn cắn 1 cái nữa, mặt em này phải nói rất dâm nhé.
Cũng khá cao trào nói em nó đưa cái lồn đây cho anh, mà phải quay mặt về đây chứ không có cắm xuống thằng em để nó yên. Em ngoan ngoãn ngồi lên mặt nhẹ nhàng liếm được 1 lúc , em di chuyển ngày cành nhanh kèm theo tiếng rên la ngày càng to em rên mà thấy như dại luôn muốn chảy cả nước miếng.
Em chịu hết nổi em ngồi xuống ngực 1 lúc em tính trườn xuống thằng em thì kéo hông em lại vô 69 tiếp tục. Như có tư thù em nút thằng em lút cán , tôi cũng liếm nhanh hơn em này kiểu nhạy cảm dễ ra em rên mà quên cả bú xong em lại hoàn hồn em mút lại từ từ và out.
Lau mình cho tôi xong nhắm mắt lúc cho em vệ sinh rồi từ từ vào bồn tắm lại 1 cái ra hàn huyên em còn hỏi đói ko làm 1 bát mỳ quá được làm nhẹ 1 tô nói chuyện với em cho vui.
Tip các em 2 củ, các anh em phục vụ giữ xe mỗi người 500. 1 hôm trải nghiệm đúng ở quê nhà có khác biệt

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
bên đây gái ngon mà rẻ bên Cam gái Việt hết đát qua 30 40 tuổi mà 1 lần toàn 200usd 300usd trong khi cũng chỉ nằm không , về chơi thấy xứng đồng tiền bát gạo