Q.7 trốn nắng cùng 21 mình dây ở windy

Lượt xem: 380

Xạ Thủ ko đạn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
2
25
8
0 ₿
Phải nói là dạo này thời tiết cũng hơi nực chạy xe mấy lúc gặp khách hãm book xong r hủy chuyến xui rủi như hôm qua em mới lĩnh lương tay phải con vợ nó zớt gần hết hên là giấu được quỹ một ít nay đã gom đủ thế là xách balo bắt một cuộc gọi tới windy Q7 đặt phòng luôn kk hên là vào đúng khung giờ vàng nên vé rẻ vãi lun

Cũng coi là có may mắn đến nơi gửi xe vào check in với lễ tân thì sau một hồi thông qua nhiều sự lựa chọn em quyết định bé 21 mình dây thon gọn nhí nhảnh qua vài lần lướt ảnh của bé ngồi nhâm nhi ly nước chưa cạn chén thì anh locker mời lên nhận phòng thế là hí hửng lên check in vào phòng thay đồ r ngồi xông hơi bao nhiêu áp lực cuộc sống thoát ra ngoài bằng đường nhỏ giọt chưa lâu cảm giác giữa trưa hè nắng nóng thì đi massage em thấy lại đỉnh của chóp luôn tầm 5p thì bé ktv bước vào với một thân hình mi nhon nhí nhảnh bé nở nụ cười chào thân thiện nhìn ẻm có chút phần tinh nghịch mình cũng chủ động lại gần chào hỏi ôm cái vòng eo không thon thì thôi của bé kkk ẻm cũng chủ động dắt tay mình dùng khăn lau rồi cởi lớp bikini trắng tinh xuống hồ cùng hưởng lạc chung ngâm bồn vừa ôm eo em cái làn da trắng tinh khôi cà cạ khiến thằng nhỏ ngóc đầu dậy chào bé cũng đáp lại bằng màn hj chào nhẹ nhàng sau đó bóp vai mình thư dãn mần hồi lâu lấy khăn lau khô rồi mời mình lên giường vào bài massage lên giường bé dùng dầu thảo mộ

massage body với bàn tay bé xinh mượt mà đi qua nhẹ nhàng cái body mình cảm giác phê thật sự vào phần trườn thái thì v1 bé cam vừa trườn nhịp nhàng trườn từ sau ra trước luôn ngồi dậy ôm eo em vừa ăn v1 thơm sữa nao núng trong lòng luôn bé trườn từ trên xuống dưới bắt đầu đi phần bj núc thằng bé từ từ dùng lưỡi đi quanh đầu khấc trườn khúc cột sau đó lúc cán luôn mà phải nói bé có kĩ năng thật sự bj không cạ răng và cái lưỡi hoạt động đỉnh của chóp luôn , tới mức não em coi như đứng hình luôn phê tới mức nhịn không chịu nổi thế là em vỗ mông bé yêu kkk bé hiểu ý vậy là thế 69 được triển ra vừa ăn v4 tém gọn thơm tho nước nôi chảy mượt mà vừa bóp mông căng của em khiến bé phải rên dâm nghe mát cả cái lòng em cũng không phải vừa trả đũa mình bằng cách bj đá bi từ từ đi vòng quanh cậu bé rồi lút cán thằng nhỏ luôn với sức công phá đến từ cái lưỡi của bé 21 thì một phút lơ đễnh em out luôn trên v1 của bé , cười mỉm xong vệ sinh sạch sẽ lên giường bé đi các bài massage khỏe đủ bài dù tay em bé but em đấm bóp phải nói là không chê vào đâu được đủ lực êm ái xong xuôi mình và ẻm nằm ôm nhau trò chuyện tay mình cũng nghịch ngợm cứ bóp mông úp mặt vào v1 của ẻm kk
Nói chuyện phiếm cho tới hết giờ thì cũng kết thúc buổi khoái lạc bằng cái kết
Tic 199k
típ = tick chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy