Q.1 69 chuẩn 69

Lượt xem: 718

a2sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/19
Chủ đề
1
20
1
41
0 ₿
Cuối ngày xong việc, thấy mệt trong người thế là chỉ muốn đi massage cho thư giãn tinh thần. Gọi Hotline tư vấn thì được lễ tân trả lời rất nhiệt tình. Mình được nhận 20% khuyến mãi vé Onsen do đặt phòng.
Đến nơi sau khi thủ tục xong xuôi, Lễ tân đưa Ipad mình chọn và thật sự bị thu hút bởi bé 69. Nét face như người yêu cũ, nó dịu dàng khó tả.
Đánh giá thái độ của lễ tân và locker khá thân thiện, làm cho mình có thiện cảm,
Lên phòng thì thấy sạch và thơm , có mùi nước hoa dịu dịu .
Tranh thủ vào xông hơi một lát,10 phút sau nghe tiếng gõ cửa một cô gái mặc một chiếc váy ngắn bước vào, lén nhìn em nó mặt thì cũng xinh nè, không khác so với ipad. Chỉ là không trắng quá như trong hình ảnh. Nhưng face xinh, đúng dịu dàng, sõng mũi cao
Chấm điểm sơ theo gu mình nhé :
Mặt 9đ
V1 khá khủng, bé báo size 90 luôn , lại còn là tự nhiên nữa chứ
V2 65
V3 To săn
V4 còn khít rịt , đụng đâu ẩm đó
Bé ở ngoài chuẩn bị khăn sẵn và chuẩn bị nước đồ trước, tầm 5 phút sau mình mở cửa bước ra, bé cất lên giọng nói em chào anh nghe rất dễ thương, và lấy khăn lau cho mình nữa chứ, đứa ngồi ghế tâm sự một lát mới vào tắm, nghe giọng em nó là người miền tây nghe rất dễ thương, tâm sự được một lát thì bé cởi chiếc váy xuống 2 đứa lúc này không một mảnh vải che thân nhẹ nhàng dìu nhau vào trong bồn tắm.
Bé nó tắm khá là kỷ kèm kích thích nhẹ, bé nó ngồi đối diện gội đầu cho tôi còn đưa bầu ngực căng tràn trước mặt làm tôi không thể nào cưỡng lại được, tôi mặt cho em nó gọi còn miệng tôi thì lo tập trung vào 2 bình sữa ngay trước mặt rất là phê, sau đó em nó còn bj nhẹ cho tôi trong bồn sau một hồi thì 2 đứa cùng tắm lại và lên giường.
Đến phần khỏe thì em nó đấm bóp còn tương đối, lực cũng vừa đủ chứ không mạnh như mình đi chuyên massage khỏe, bù lại thì em nó rất chi là nhiệt tình luôn.
Đến phần thái và nuru bé nó dùng cặp bưởi săn cà xát người tôi từ trên cho xuống dưới bao nhiêu mệt mỏi đều tan biến như có phép màu vậy.
Phần mệt thì bé nó làm rất ok nha, bé nó bắt đầu dùng lưỡi chăm lo cho thằng em mình ở dưới, kèm theo những âm thanh thở gấp của em nó,ngực em nó vừa tay mình bóp rất đã mình rất thích phần này đi, sau một lúc thì em nó quay qua thế 69. Cũng tranh thủ khám phá mọi ngõ ngách của em nó một lát, một lát sau thì khe suối cũng có nước kèm theo tiếng rên của em nó càng lúc càng to, nghe mà sướng gì đâu,sau 20 phút miệt mài đủ các tư thế thì cũng ra cảm giác sung sướng gì đâu. Nằm nghĩ nói chuyện em nó xíu ( được biết bé tên Kim 21t ) rồi mới tắm lại,phần mệt em nó làm mình quá là phê, cũng gần hết thời gian em nó dắt mình vào trong tắm sạch sẽ. Cuộc vui nào cũng tàn đành tạm biệt em nó tại đây.

Tổng thiệt hại
Tic: 720 (đặt phòng)
Tip: đúng luật chơi
Loker: Ly cà phê Highland

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 69. Cơ sở chúc anh chiều cuối tuần thêm nhiều niềm vui a nhé.

phi công tuổi teen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
10
2
0 ₿
ipad nhìn xinh lắm, mà bữa đó đi book bé 29 rồi. Nay mới thấy có bải viết cho ẻm, tranh thủ vác súng tiến công.