Q.1 69 DBTĐ tê tái, tới nái cùng em

Lượt xem: 447

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
Cuối tuần rù quến ông anh trong cty đi làm vài con ốc và lai rai vài chai, mình mời nhậu, thì ông anh nói thôi để anh mời em massage, cũng đúng ý là muốn đi massage, 2 anh em chọn quán tới lui, chọn được cái dubai Tân Định gần nhất, lên tham khảo hình liền, thấy vài em dáng mướt quá, dục vọng nỗi dậy, 2 ae tranh thủ uốn cho tê tê rồi lên đường.

Sau khi ngà ngà thì quyết định đến nơi cần đến, cũng làm đủ thủ tục, mình chọn bé 69, ông anh chọn 35, rồi anh locker dẫn lên phòng, gửi anh tí tiền cafe. Đang xông hơi thì ẻm vô, rồi cũng tắm kỳ cọ ôm ấp, nắn bóp, hôn hít trong bồn các kiểu, phê quá phê, sau đó em dìu tui lên giường

Sơ bộ bé 69 trẻ, làm tình ngon à, nói chuyện vui vẻ
Vòng 1: to bóp ok phết
Vòng 2: cũng eo ót này nọ, có hình xăm ngay bụng
Vòng 3: trắng mịn căng đét
Vòng 4: tém gọn gàng, nước nôi tùm lum

Em làm mass khoẻ đủ bài lực vừa phải, em nói anh già mà sao thịt săn chắc quá em đấm đau tay quá hi..hi. vừa làm em vừa nói chuyện riú rít nghe thật vui tai

Đến phần mass mệt thì em cởi áo ra dùng ngực chà sát vào lưng tới lui. Còn miệng em thì liếm từ gót chân tới mặt, lưởi thì ngoáy lỗ tai cộng thêm tiếng rên rỉ lớn quá mức phê lòi.
Sau đó em kéo mông lên rồi ẻm dùng hàm răng gặm nhè nhẹ đầu khất. Trời ơi sướng éo chịu được, phải ráng gồng kềm lại sém chút chuột rút luôn. Tiếp đến màn bj phê quá, mình cầm cự được vài phút cũng phải out (tiếc thiệt). Rồi 2 đứa ôm siết nhau, em thỏ thẻ lần sau em bj đứng cho anh vừa sướng vừa lâu ra, cái này nghe khoái nha
Tẳm rửa lại xong hôn em từ biệt trong luyến tiếc. Nói chung mình rất hài lòng cách phục vụ, nhất định lần sau vô tìm em thưởng thức chiêu bj đứng mới được.

Tic: 900k camapro còn 720k
Tip: xứng đáng với cách phục vụ của em

Hỏi ông anh, nói bé làm cũng ok

• Like
Điểm cảm xúc: cường đại gia and pimrose

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 69 có buổi cuối tuần vui vẻ và thật nhiều niềm vui ạ. hy vọng anh sẽ dành thời gian của mình ghé đến nhà Tân Định nhiều hơn nữa ạ. Mến chúc anh đầu tuần vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.

pimrose

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
về tẩm bổ luyện ku để vào em bj đứng thôi bác. Kiểu bj này gấu tui mỗi lần làm phát 30s tui out liền hichic.

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
219
55
38
0 ₿
Bj đứng tui thấy có em 79 làm lạ hơn mấy em khác, cảm giác phê hơn, có dịp thớt thử xem

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Chúc mừng chủ thớt ngon chym và cong mông =)) Mà em này có xăm hình ở bụng k biết hình xăm có lớn quá không vì mình hơi dị ứng mấy hình xăm quá lớn