Q.12 [79 CẩmThy] Tuần trăng mặt ngọt ngào và vắt đến giọt "cốt dừa" cuối cùng.

Lượt xem: 4,342

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hello các bác lại là Bựa đây, sau bài [Tổng hợp] thì đúng là khó đặt mấy bé ghê, gọi 3 lần mà toàn vồ hụt, giờ có nước trùm mền ở bển mà đợi. Vả lại tui thấy ae đi vé SexQueen này là lựa chọn hợp lý đấy thời điểm này được khuyến mãi và đi vé này cũng fullser quá sướng rồi khỏi nhập nhằng.

Thôi vào chuyện chính đi, sau 5 lần 7 lượt thì tui cũng book được bé 79 rồi, hot ghê, nghe nói ngày nào bé cũng chạy 6-7 vé, nghe là xót rồi :(( hàng họ còn đâu nữa, mong mấy bác nhẹ nhàng và cơ sở chăm lo sức khỏe cho em. Tui book đầu giờ em vào để cho khỏe, lúc đó em sung mãn nhất,kkk.

Cả ngày mệt mỏi thứ tui mong chờ là nụ cười em, mới gặp em đã chủ động đè tui ra thơm má, thơm môi. Mùi thơm cơ thể bé xộc vào mũi khiếng tui gất ngây con gà tây luôn, bé lột hết xiêm y rồi nằm lên người tui nhún, nhiệt là nhiều năng lượng, nó lan tỏa đến Bựa là tui cũng quen đi hết mọi mệt mỏi. Bế bé lên ẳm thả vào bồn (nghe như tuần trăng mật nhĩ?) :D

Lần này bé đòi tui tắm cho, lướt đôi bàn tay trên cơ thể đồi ra đồi,núi ra núi ấy mà rạo rực tay ra lực muốn chiếm lấy cơ thể căng đầy sức sống á. Lướt tới cô bé thì tui cũng nhẹ nhàng chăm sóc mà cũng vô cùng kỹ lưỡng để tí nữa nhấm nháp, kkk. Lấy cậu bé làm bằng chải tui chà cô bé của em cho sạch sẽ.yociexp52

Hôm nay tui cho bé miễn trách nhiệm của 1 massager mà chỉ cần chuyên tâm làm người tình của tui thôi :3.yociexp77
Tui bế bé lên giường(khoái ẳm bồng lắm) tính lùi ra để ngắm nghía cơ thể e, thì e đã choàng tay ra sau cổ kéo tui lại mặt sấp mặt với em. Bốn mắt nhìn nhau trao tình ý, tui hôn lên mũi, lên mắt, lên trán,lên tóc em. Em cười khúc khít rồi khi quay lại em khóa môi từ lúc nào không hay.

Chìm vào vũ điệu của những chiếc lưỡi, điệu giao hoan ẩm ướt lúc nhẹ nhàng, lúc mãnh liệt. Tui phải xin nghĩ giữa hiệp uống nước lấy hơi mấy lần vì khô môi, hết hơi @@ Vừa hôn , tay tui vừa lướt, lướt tới đâu người e run run tới đó, chạm vào điểm nhạy cảm thì em rên nhưng con chim non giữ trời giông bão mà tui như cây cổ thụ để em nép vào, em rút vào người tui còn chút xíu, thích lắm.

Khúc dạo đầu quan trọng lắm nên tui cũng không đụng cô bé, chỉ mơn trớn thôi. Nhưng lúc đưa tay xuống thì tui thấy đằm đìa nước @@ lúc này ko vét thì còn lúc nào. Lót cho em cái gối để kê cao con bươm bướm (cơ sở nên trang bị thêm cái gối cứng để dễ kê chứ gối nằm mềm quá kê ko cao,kkk) .Vắt 2 chân e lên cao, môi dưới em cũng mềm mại, thơm, thoáng khí không mùi, mút tí mà hột le cứng lên nước nôi đầm đìa. Tui đi lưỡi xung quanh tìm kiếm mà bé thật thà khai báo "chỗ này nhột", "chỗ này sướng" e chỉ tận tình vậy thì tui cũng ko khách sao. Em rên lên hai tay luồng vào tóc tui vò vò, lâu lâu còn ghì sát mặt tui zdo, hic còn gì là cái mặt nữa chứ, lấy tay giữ cứng ở trong tui gạt quá em mới thả.

Thả chân em xuống cho e bớt mỏi, tui đổi thành tư thế vét kiểu truyền thống. Mùi dâm thủy, mùi hoóc môn nữ e toát ra nồng đậm làm thằng nhỏ cách xa cả mét cũng căng cực :) Nảy giờ làm cho em nhiều lắm rồi, giờ đến lượt em làm cho tui. Thế là đổi qua 69.

Tui chăm lo cô bé còn em chăm sóc cậu bé. Em không dùng tay đâu mà đam mê BJ tới tận phút chót. Nhờ khúc dạo đầu ngọt ngào mà cu cậu căng cứng lên, càng mút em càng mút sâu đến mức không xuống nổi cổ họng nữa mới thôi ( còn dư 1 khúc nhe,kkk, màu đang bơm rần rầm ở dưới). Đầu khấc chạm vòm họng luôn là tui vừa thốn vừa sướng.

Lâu lắm rồi mới có người làm tui thở lên như trâu vậy. Tui phải tránh vòng 4 vòng 3 của em để thở chứ giờ em úp hết vào mặt tui,tui thì vét vào sâu lắm rồi nên nước ra dính đầy mặt á, mà mùi cũng ko tệ nên thôi chấp nhận @@.

Em mút liên tọa v kèm theo là sự kết hợp của cả 2 cứ nhịp nhàn lên xuống. Lúc này tui mới để ý là 2 trứng cút hợp thành 1, rồi dần dần lặn vào, hèn gì sướng vậy. Vậy là tui đã chạm tới đỉnh của khoái cảm rồi đó. Một phát bắn này kéo theo tất cả tinh lực của Bựa (nghĩ ngơi 5 ngày mới hồi lại nổi sức :( )

Em CIA tới giọt cuối cùng, tui run rẩy hết cả thân dưới, từng giọt mồ hồi chảy trên lưng em chứng minh cho công sức em nảy giờ. Tui nằm như chềt vì còn lực đâu, thân dưới như có điện giật, như có lửa thiêu, thân trên thì đẫm nước, nước gì thì không biết. Em đi súc miệng rồi xin phép đi vệ sinh, tui ờ ờ ngu ngơ thôi mà e gấp quá ko đóng cửa kịp. Ngồi cách phòng mà nghe e "xã" nước cái xì rõ to và lực, e bước vào phòng mà thấy ko vững. @@ nảy mà lâu hơn tí chắc em nhịn ko nổi mà xả lũ luôn quá. Tui xém bị, có bác nào bị chưa kể tui nghe chứ hoang mang quá đê @@

Em sửa xoạng vệ sinh lại. Tui bị thoát lực rồi nên em rửa mặt, súc miệng cho tui nhìn như kiểu trong phim JAV "con dâu chăm sóc cha chồng" ai kêu tui già quá chi :))).

Chia tay em mà tui lưu luyến lắm, choàng tay qua eo em lần cuồi thì em cũng hôn lên tui, em tính bôi son mà Bựa không cho vì "mùi em" ám đầy trên người tui có tằm cũng ko ra còn che giấu cái gì nữa,kkk.

Hơi bị kết em nên tui chấm điểm có gì thiên vị các bác thông cảm.
KTV.79 Người tình mùa đông
- Dáng em cao nhá 1m64, nặng tầm 51kg, cái này chuẩn lắm tại tui bế e lên xuống miết.
-Face: dễ thương, miền Tây, ngọt ngào, hay làm nũng, gái mười tám bể gãy sừng trâu (trâu già là Bựa tui chứ đâu :))) da trắng, thơm tho, hít từng ngóc ngách mà nó phê.
-Vòng 1 : Cam Mỹ, được cái săn chắc, ti hồng hào, mút mạnh cũng không sao, em tơ quá không biết giữ hàng v là chết :))
-Vòng 2 : có tí lipit do dịch, em bảo đang diet chỉ uống sữa ăn cháo :(( v s có sức trời.
-Vòng 3 : Căng đét, vỗ phát nào kêu phát đó, đè tui ná thở, tròn đều.
-Vòng 4 : Cực phẩm mie luôn, còn mới du thơm tho sạch sẽ, nhiều cảm giác.

Service : Cho vét thoái mái, 69, CIA , BJ đều chân thật. Có điều hơi ít tư thế thư giãn, e mà biết đổi thêm mấy thế khó chắc dính e luôn quá, mà e còn trẻ còn thời gian phát triển kỹ năng.

Thái độ : nhiệt tình, vui vẻ, hay cười, làm nũng, tình cảm dạt dào luôn như trở về hồi mới gặp tình đầu á. Thích những lúc âu yếm em luồn tay vào tóc, gãi tóc, hôn tóc làm nhớ nyc ghê.
Đang mơ tưởng về em mà con Sư tử Hà Đông yociexp43ở nhà gầm cái tui trở về cmn hiện thực luôn á,kkk. Thôi để em mãi là giấc mơ khi cần tui mơ tới em.
Tổng kết
- Vé Sexqueen 1000k được giảm còn 500k, đúng là xứng danh vé thư giãn tối cao.B37
- Tip cứ cho là bằng tic đi v
- Em lễ tân dễ thương, phục vụ nhiệt tình : 100k

E hèm, Bựa có hẹn chơi Noel với bé rồi nha nên giờ đặt trước 1 vé luôn nhé cơ sởyociexp45 Giờ phải nhanh chứ yang hồ giờ nguy hiểm hở ra cái mất à,kkkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham, Yuug and Pan_Nu11

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Ái chà chà có vẻ bác đã rồ yêu rồi ….. Bác xuống núi Cẩm hái đào khi nào vậy?

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Somnguyen172

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
69
24
0 ₿

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
69
24
0 ₿
Nghe bác tả mà sướng hết cả ng, phải tranh thủ ghé Cẩm Thy thôii , dạo này ae rv nhiều quá

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thiện tai thiện tai... Thí chủ là người xuất gia ko lên có kết hợp nhân duyên kkakakakka

• Sad

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Nghe hơi hấp dẫn đấy kkk

• Like

Yuug

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/21
Chủ đề
0
3
3
0 ₿
Hôm qua mới trải nghiệm bé 79, quả đúng như lời bác, đa tạ kaka

• Like

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Nhất là bác Bựa x2 rồi

• Like

1tamchieumoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/12/21
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
Làm sao vào đc vậy Đại Ka. Đệ lại mà toàn thấy đóng cửa. Truyền cho "mật khẩu" đi đại ka

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Huynh đài đến vui lòng gọi Hotline 092 232 2345 Để Lễ Tân mở cưa đón Huynh