Q.1 #79 Dubai, em cho anh 1 ngày khác lạ

Lượt xem: 994

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Trước hết thì tui muốn nói với #79 rằng:
Có những ngày anh rệu rã
Em có thể giúp anh không? Cho anh một ngày khác lạ
Đó là ngày tui cảm thấy oải sau khi làm việc. Rệu rã và tâm trạng thì có hơi down mood. Nên chiều ấy tui cần 1 sự khác lạ. Chợt tui nghĩ về em. Thế là alo book ngay. Sau đó tui từ từ ăn cái rồi đạp xe đến Dubai Q1

Nay locker mặt bộ đồng phục trông ổn áp. Nó tăng vẻ đẹp trai lên chút. Check code camapro nhanh lẹ ngồi uống chút nước rồi lên phòng. Khi ẻm bước vào thì, ôi một nữ sinh nhưng đầy vẻ khiêu khích. Đây là bộ cosplay tui khá ưa thích. Một tia sáng loé lên. Tui kéo em lại ngồi kề mình. Ôm eo rồi nựng ẻm cái. Em liền vào 1 tư thế mà nó dễ khiến sự bình tĩnh bị giảm đi. Tui vòng tay qua kéo lại và thoảng đặt 1 nụ hôn. Trong đầu tui lúc này nghĩ phải chi mà, ah thôi gác lại suy nghĩ đen tối đó. Ko thể vồ vập để người ta đánh giá. Nhắc lại ngoại hình ẻm:
Face cute và sẽ ddcn lúc cần thiết
V1 cam Mỹ là nơi quyến rũ tui
V2 nay ẻm tập tạ nên cũng giảm nhiều lipid rồi
V3 luôn khiến tui nghĩ đến doggy
V4 ae tự trải nghiệm thêm
Em tắm kỹ càng và sẵn sàng chọc ghẹo thằng em. Quái, thằng anh đang kiềm chế mà thằng em lại ngóc dậy là sao. Sau đó ẻm lau người, đưa tui lên giường chuẩn bị tiết mục tiếp theo.

Nay tui đúng nghĩa rệu rã, nên nhờ ẻm làm kỹ chút phần cổ vai. Với lực đấm và bài vở thì ẻm làm tốt hơn tui mong đợi. Tui và em cũng tán dóc khá nhiều thứ. Dĩ nhiên trong lúc trò chuyện thì tay chân tui cũng khó yên. Vì trước mặt là người đã cho tui nhiều cảm xúc mới mẻ mà. Thật muốn xé toạc áo giật đứt quần nhưng ai lại làm thế. Có thể ẻm đoán đc suy nghĩ của tui nên làm vài thao tác chuẩn bị cho màn sau

Xiêm y được trút xuống, cuộc tấn công của ẻm bắt đầu. Từ cái biểu cảm thôi là thấy kích thích rồi. Đường v1 và lưỡi khiến tui tê người. Nhịp điệu nay quen mà lạ. Kiểu có khi đang tấn công ẻm chợt dừng và nhìn tui với khuôn mặt ma mị. Lại còn đè tui thở vào tai, quay sang tấn công cổ. Tui chịu hết nổi với thế kèo dưới rồi. Nên phản công thôi nào. Nay tui cũng pha trộn dịu dàng và mạnh mẽ. Dường như em cũng có bất ngờ. Em chăm thằng em tui 1 cách điêu luyện. Tui cũng hỏi thăm cô bé để các cơ người của em rục rịch theo. Lúc này để miêu tả cho đúng thì tui phải mượn mấy câu thơ
Tình ta như thể nhánh hương cau
Cuốn cả vườn theo sức nhiệm mầu
Cứ thế cả hai cuốn lấy nhau theo sự nhiệm mầu của cảm xúc. Và tui cũng bắn pháo hoa trong sung sướng

Sau khi vệ sinh lại thì nằm cạnh nhau tiếp. Tui thích cách ẻm vuốt ve, cả cách nằm nghiêng nhìn tui. Lúc này tui lắng đọng hơn chút để cảm nhận những gì của ẻm

Tic có code camapro, tip theo sự hài lòng. Vô thang máy mà còn quyến luyến, cảm ơn em đã cho anh sự khác lạ thú vị này nhé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Dear @Garryyau ,

Dù đục dù trong, con sông vẫn chảy