Q.1 #79 Dubai Q1, nghe tim ta nhớ ai thật nhiều

Lượt xem: 2,473

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Chiều về với cơn mưa phùn, chạy ngang qua chốn xưa bỗng làm con tim tui xốn xang. Thời gian không tha một ai, chớp mắt mà đã mười mấy năm. Nhưng làm sao tui có thể quên những ngày tháng đó, khi tui vẫn còn chưa từng trải bao giờ và em lại mang đến cho tui quá nhiều cảm xúc. Có những khi kỷ niệm ngày ấy tui để trong hộc tủ ký ức, nhưng cứ mỗi lúc thế này tui không thể nào ko lấy ra mà ngắm nghía, mà cảm nhận về 1 điều quá đẹp, đã góp phần tạo nên tui như hiện nay. Uh, "trôi qua bao nhiêu năm nữa, có lẽ ta không ngây ngô như bây giờ", nhiều lúc nghĩ phải chi ngày ấy tui có vài đặc điểm, tố chất như lúc này thì mọi thứ đã khác. Nhưng làm gì có chữ "nếu như" trong những kỷ niệm hỉ

Tấp xe vô ven đường bên "quán cóc liêu xiêu một câu thơ", lòng tui nghĩ mông lung về tất cả. Trong công việc tui lý trí bao nhiêu thì ra ngoài lại hoài niệm bấy nhiêu. Bên cạnh chút cồn, ngắm mãi cơn mưa, nhìn ra phố thị, văng vẳng bản nhạc "đi bên em chiều trên lối vắng, phố xa phố xa ngỡ như thật gần". Đôi khi như thế cũng khiến lòng thư thái hơn nhỉ. Mà ngồi được lúc thì tui cảm thấy có gì đó trống vắng, đôi khi tui thích 1 mình nhưng chẳng sợ cô đơn, đã ngồi cả mấy tiếng tự kỷ cơ mà, dù sao vu vơ một hồi thì tui cũng nghĩ đến người mà tưởng như tui đã quên nhưng lòng luôn còn nhớ. Ừ sao ko gặp em ấy xem dạo này sao rồi. Gọi hotline Dubai sắp xếp mọi thứ rồi ung dung phiêu lãng thêm chút và xách chân lên đi.

Nay gặp dàn đực rựa sao vẫn chẳng ai đẹp trai nhỉ, nên cảm giác tui cũng ko quá niềm nở chỉ lịch sự mà thôi. Check code lẹ làng rồi bay lên phòng lun, xông hơi gì tầm này cho nóng thà là ngồi chờ em vô. Rồi em cũng xuất hiện với sự ngạc nhiên kiểu sao nay cha này mò vào đây nhỉ. Em bắt chuyện hỏi han các kiểu con đà điểu luôn. Thôi, chuyện cũ tui ko nhắc lại vì dù sao mọi sự đã được giải quyết. Nay tui ít nói lạ chỉ vì muốn "trộm nhìn em xem dung nhan đó bây giờ ra sao", ah và thật may em vẫn thế không thay đổi gì nhiều, vẫn nhìn tui với cái vẻ hờn dỗi và pha chút ddcn. Mà đúng là nhìn lâu càng thấy em quyến rũ trong bộ đồ cosplay các bác ạ. Định thần lại ngay chứ không thôi bị mê hoặc. Em chuẩn bị mọi thứ chu đáo rồi dẫn tui vào tắm. Từng cái quậy phá thằng em từng đường lưỡi bỏng rát đủ làm tui chả cảm nhận được cái nóng trong bồn mà là chính từ ẻm. Dĩ nhiên cả hai không quên trò chuyện sau bao ngày xa cách, nhưng sau đó tui quyết định rũ bỏ vẻ ngoài nhã nhặn mà vào trạng thái cuồng chiến. Lưu ý đoạn này tui ko miêu tả quá sâu chỉ nói là khi tui ko còn điềm đạm thì ae đủ hiểu công lực ẻm cỡ nào. Về ngoại hình thì đánh giá lại:
Mặt cute phô mai que pha lẫn sự damdang
V1 cam mỹ
V2 có lipid em thuộc dạng có da có thịt
V3 đầy đặn muốn doggy
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Sau màn thủy chiến thì lên giường em đấm đá cho tui, phần này tui kêu làm sơ thoai vì chủ yếu muốn hàn huyên nhiều hơn. Sau đó thì cũng tới lúc em trút bỏ xiêm y để đưa tui đi du lịch đất nước Thái Lan. Phần này hôm nay em làm bao nhiệt, hay có lẽ đã lâu tui chưa trải nghiệm lại. Từng cái cạ cam mỹ, từng đường lưỡi rà soát nhiều ngóc ngách, từng cái thổi tai, từng cái cắn yêu đủ cho tui dù đang kèo dưới nhưng vẫn tung tuyệt kỹ khám ko phá em. Mà sau cùng thằng đệ nhà tui chịu hết nổi nên em cũng kêu tui lật lại và bắt đầu nuru, ôi thần linh ơi chẳng biết diễn tả thế nào cho phải, chỉ đành nói là cảm giác vượt rào trong đầu tui là có thật, chẳng do tui hư hỏng, mà do đột nhiên nó thiếu điều muốn đến cao trào. Ko được phải phản công lại, bằng tất cả những gì nãy giờ "cảm" được, tui bắt đầu quấn lấy em 1 cách cuồng nhiệt và cháy bỏng như dân holigan. Uh phải rồi tận hưởng từng phút giây chứ, giờ đây cảm giác giống như là:
Anh đến với em với tất cả tâm hồn
Em đến với anh với tất cả trái tím
Đúng vậy, giờ mường tượng như đôi tình nhân đắm đuối vào nhau. Kết quả thế nào tui không cần bàn luận thêm, đơn giản dàn tinh binh của tui tình nguyện bước ra khỏi nơi trú ẩn trên tinh thần có chết cũng mãn nguyện.

Sau khi vệ sinh lại tui và em tiếp tục tâm sự, à còn hơn thế nữa. Đâu chỉ là nằm trong lòng nhau mà còn trao nhau những sự âu yếm và trong thoáng chốc tui lại có suy nghĩ phải chi được kéo dài ra để được ở thêm bên em

Tic có code giảm camapro, tip theo sự hài lòng về những gì đã trải qua. Ra về mà chắc chắn là tim tui sẽ nhớ em thật nhiều

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mừng Người Em cuối cùng cũng gỡ được cái nút thắt trong lòng sau bao tháng ngày ^^! :haha::haha:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu nút thắt trong lòng K không thể gỡ được, vậy thì hãy buộc nó thành chiếc nơ xinh.
Giờ thì đã gỡ được mọi hiểu nhầm vs nhau thì anh mừng cho Pé XUKA nhiều hơn mừng cho K :):)

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿