Tân Bình 79 lâu đài tình ái

Lượt xem: 1,083

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
cách đây 2 ngày tôi đã có 1 màn thư giãn cực kì sảng khoái cùng bé 79 các bác ạ. ngồi nhà check mãi thì thấy ưng được bé 79 nên gọi điện book lịch trước luôn. à mà vé tui đi 900k giảm còn 500.
nhận phòng cũng khoảng 2h30 nên cũng còn vắng khách, vừa vào phòng là thấy em đang xả nước trong bồn, dáng người mảnh mai trắng trẻo, đôi mắt long lanh to tròn khiêu gợi sự dâm dâm cho tui ngay cái cảm giác khoái khoái em rùi.
qua vài bước cơ bản em và tôi bắt đầu vào bồn chiêm ngưỡng đường cong sắc sảo từ em, làn da trắng trẻo cùng với v1 to tròn vừa vặn tay sờ nắn, v2 thon gọn mềm mại sờ vuốt cực mượt , v3 căng tròn mọng nước. em tắm rửa khá sạch sẽ, em hay chủ động xoa sờ bé trym của mình, vuốt lên xuống nhẹ nhàng kích nứng bé trym dậy ngay. vừa ngồi trong bồn em cho mình sờ nắn thoải mái bú liếm gì cũng được hết, sau đấy 2 cơ thể kh một mảnh vải từ bồn chuyển sang giường để bắt đầu được em đấm bóp, em đấm đủ lực và vừa tay , đủ bài và bài bản.
tiếp đến em hôn nhẹ nhàng lên khắp phần thân trên, rồi em bôi dầu cùng với những lần đảo lưỡi quanh khắp người, 2 cơ thể được trườn vào nhau , trườn qua trườn lại giữa cây cờ dựng đứng , rồi cùng em thực hiện tư thế 69, húp sò em rên nhè nhẹ cùng với khả năng Bj cực đỉnh của em tui chỉ trụ được 10p là bắn vào cái miệng nhỏ nhắn xinh xắn luôn. tranh thủ nằm nghỉ rồi tắm rửa ra về.
tổng kết
vé 900 - camapro còn 500
tip 900 bằng vé

• Wow
Điểm cảm xúc: Doi La The Thoi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39