Q.12 86 - cô bé nhí nhảnh miền Tây

Lượt xem: 800

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Trải nghiệm hồi thứ 6 tuần trước giờ mình mới có thời gian viết review cho bé.

Về với ngôi nhà Cẩm Thy sau bao lần lang thang những cơ sở khác, đúng là đi đâu cũng không bằng nhà, vẫn cơ sở vật chất đó, vẫn sự ân cần của lễ tân, nó qua đỗi quen thuộc và gần gũi.

Tin tưởng lễ tân Tô book 1 bé gu của mình. Ngồi được xíu thì bé lên, trước mắt mình là cô bé miền Tây mang số báo danh 86, khuôn mặt cute phô mai que, giọng nói lơ lớ miền tây rất dễ thương, bé 2k1 nha cả nhà.

Bé ùa vào mình ngồi trên đùi tâm sự hỏi han đủ kiểu. Mình tranh thủ ôm và khám phá body của bé, trắng nõn và mịn. Mình hông tắm do mới dầm mưa qua thế là bé thư giãn cho mình lúc đang ngồi trên ghế luôn, sướng như vua là có thật, bé cởi áo quần mình ra, cho mình ngồi trên ghế và thi triễn các đường kĩ thuật, mặc dù bé ít tuổi hơn các tỉ tỉ khác trong cơ sở nhưng mình đánh giá kĩ thuật không kém gì đâu. Bé BJ là chính, rất nhẹ nhàng tình cảm, bé hì hục ở dưới tầm 10 phút và mình out shot 1

Sau đó mình tắm lại với bé rồi lên giường massage khỏe và lâm trận lần 2. Trong lúc massage khỏe, mình nói chuyện với bé đủ thứ, thấy thương lắm các bác, do bé cũng chỉ làm được vài tháng nên không chiều được các khách quậy, đi vé dỏm mà đòi làm này làm kia bé chịu không được rồi khách lên diễn đàn phàn nàn bé trong khi bé làm theo đúng quy cách của vé. Rồi gặp ông nào viết bài đánh giá số nhưng nhầm qua số bé mà bài đó tiêu cực làm bé mang tiếng oan. Nghe cũng tủi giùm bé.

Thấy bé chuẩn bị bài Trườn Thái thì mình nói thôi khỏi, do mình bữa đó không thích đổ thứ gì trên người hết mắc công tắm lại, mình nói bé nằm ôm mình xíu rồi thư giãn lần 2 là được rồi. Tính dễ thương của bé bắt đầu phát tiết từ đây. Cái chân của bé không yên, cứ đưa qua đưa lại thằng bé của mình làm nó ngẩng đầu lên rồi nói giọng lơ lớ "trời quơ nó lên nữa kìa". Cái chân em nghịch thế kia thì hỏi sao nó không lên hả em. Rồi cái tay của bé, sờ mặt mình, rồi thấy cục mụn nào là đè ra nặn, bé nói bé bị nghiện nặn mụn, đau thật các bác, mà nặn xong thấy phê phê. 2 đứa xà quần vậy cũng nửa tiếng, tầm chừng 20 phút cuối mình nói bé tranh thủ thư giãn đi rồi hết giờ, bé ok và lặp lại những bước của shot 1 nhưng lần này là 69 và CIA và mình đã ra trong sung sướng

Body của bé.

Face dễ thương 8.75/10
Vòng 1: 9/10 (đẹp, tiệm cận bưởi )
Vòng 2: 9/10 (ôm sướng lắm)
Vòng 3: 9/10 (vỗ nghe chát chát)
Vòng 4: 8,5/10 (cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho nhưng hơi ít nước, không có luôn ý, chắc mình chưa đủ cảm xúc cho bé)

Nhìn chung, bé không có điểm nào để chê về cách phục vụ và tính cách

Về các bé của Cẩm Thy, các bác có thể yên tâm về dịch vụ và chất lượng, mình đi cũng được vài số và chưa thấy bé nào không làm mình hài lòng, không lo sập hầm. Bển đang có giảm giá 50% giờ vàng, các bác tranh thủ đi không hết chương trình

Ticket: 500k (giảm 50%)
Tip = tick chưa giảm
Tip lễ tân 50k (chu đáo và hiểu gu mình)

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and LSO

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé AD xin chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng vào chất lượng phục dịch vụ và toàn thể đội ngũ nhân viên của Cẩm Thy…
Trân trọng!