Tân Phú Mỹ nhân 87 cô bé đáng yêu, dễ gây nhung nhớ

Lượt xem: 332

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Chào các đồng râm, gặp em cũng đc tuần rồi giờ ngồi viết rv cho bé vì đã lỡ hứa kk. Bóc đt lướt xem 1 loạt hình mấy bé thì đập vào mắt cô bé 87 nhìn hợp gu nên nt cho Mr Tùng cho cái hẹn liền.
Đến nơi đc sự nhiệt tình của ae phục vụ, tui lên phòng ngồi nghỉ mệt thở oxy tí, ngoài trời nóng 40 độ ngồi xe muốn chín luôn 2 trái dứng luôn à.. k lâu thì em bước vào, ôi bé nhỏ nhắn xinh xắn, cười duyên nữa chứ, bé liềN xà ngồi lên đùi tui rồi hỏi thăm trò truyện các thứ, tui tranh thủ ôm cái body này liền, nhỏ nhỏ nhưng phụ tùng đầy đủ, vòng nào ra vòng nấy, mà hôm nay bé mặc váy body nữa chứ, ực ực
Đc tí bé cởi đồ cho tui từ áo đến cái sịp treo lên móc, bé chu đáo ghê
Vào tắm thì ôi thôi tắm kĩ k chừa chỗ nào, gội đầu trên, đầu dưới, dùng SRM để rửa mặt nưaz chứ, còn hỏi em làm vậy a đau ko, vừa chưa..kưng ghê
Xong lên giường em massage khoẻ nói chung phần này tui k care lắm, nhưng đối với tui lực tay bé còn hơi yếu
Rồi bé rải dầu và đi thái, ngực bé k quá to vừa tay nhưng mềm mại kiểu thơm ngon vừa miệng kk bé trườn cộng với chiếc lưỡi đi khắp nơi trên lưng tui, đi tới đâu là chụt chụt tới đó.
Xong lật ngược lại giờ mới ngắm đc body em nó, hơi bị ngon nha, bé tiếp tục đi lưỡi từ cổ xuống ti, xuống bụng, eo, đùi, chân rồi đá bị, nút trứng cút, lau cột rồi cuoi cùng ngậm trọn cây lap tui trong cái miệng nhỏ xinh ấy làm tui chỉ biết nằm im hưởng thụ. À không tay tui thì vẫn hoạt động 24/24 chứ k yên đc, cứ xoa nắn bóp từ cặp vếu xuống quả mông rồi đến con hào tươi ngon chẹp chẹp. Chịu ko nổi kêu em chuyển qua 69 để thưởng thức con hào liền, tươi hồng hào sạch sẽ thơm tho, húp lia lịa làm bé nó rên lên làm tui chịu k nổi cũng out trong cái miệng bé xinh đó.
Nhưng điểm + cho bé là dù đã out nhưng bé vẫn ngậm cây lap tui phải hơn cả phút nữa mới chịu buông, tê tái thiệt
Vào 2 ae tắm rửa lại, xong ra bé massage đầu cho tui, 2ae trò chuyện đến hết giờ.
Hẹn em tuần sau ghé lại
Đánh giá sơ bộ
Face xinh dễ thương hơn trong hình
V1 hệ cam vừa tay nhưng đẹp
V2 gọn k lipid
V3 to hợp dáng
V4 sạch sẽ thơm tho nước nôi khỏi bàn
CSVC cho 7/10
Nhân viên phục vụ nhiệt tình
Tic+tip 900k cho 1 buổi vui vẻ thoải mái

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
26
11
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Tui đi phân khúc từ 500k -1 củ 5 lần thì sụp 1 lần he he,đi phân khúc 1 củ đổ xuống hên xui gặp bé làm có tâm ưng mình thì full service,gặp e có ác cảm thì nó làm qua loa cho hết giờ ko bú bình,ko bj,không vét,ko 69,ko cháo lươi hi hi