Q.5 Hình 89 BigBang - Vừa tình vừa thơ

Lượt xem: 1,122

Chu Bá Thông

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/6/23
Chủ đề
1
1
0
HCM
0 ₿
Chào anh em, đây là bài review đầu tiên của mình trên diễn đàn. Trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở BigBang cùng bé 89.

Sau một thời gian xem review của anh em trên diễn đàn thì mình quyết định ghé thử. Ấn tượng đầu tiên là cơ sở phản hồi qua zalo rất nhanh và tư vấn nhiệt tình. Mình ghé vào buổi sáng để check happy hour nên chỉ có 03 bé đi ca sáng, mình quyết định chọn 89. Điểm cộng là dù mình đến rất sớm nhưng các bạn lễ tân và locker đều rất nice. Ngồi chờ 5 phút thì được lên phòng.

CSVC được đầu tư hiện đại, rộng rãi. Không khí thoáng, không có mùi hôi. Ánh sáng vừa phải, chill chill. Vật dụng trong phòng đều còn mới và sạch sẽ. Vào xông hơi chút thì thấy em bước vào phòng nên mình cũng tranh thủ ra làm quen với em.

Em rất dễ bắt chuyện, nói một chút là giống như đã thân quen từ lâu. Hai anh em ngồi ôm nhau tám chuyện trong lúc chờ bồn tắm. Em kể chuyện tương lai em muốn học gì, làm gì, líu lo líu lo. Chờ nước xong thì cũng đến thủ tục tắm tiên, em tắm rất kĩ, bồn rộng có hệ thống sục. Vờn nhau trong bồn được chút là mình thấy nóng hết người vì body quá đẹp của em. Em dùng lưỡi điêu luyện khắp người thằng anh và thằng em. Trước khi BJ em còn dùng V1 kẹp xúc xích. Mình CIA trong sung sướng và qua màn khoẻ.

Phần khoẻ em làm khá tốt, đủ bài và đủ lực. Mình cũng không quan trọng phần này nên xin phép ae không bàn chi tiết.

Trước khi vào shot 2 em còn vừa làm vừa hát cho mình nghe, giọng em thì êm ái du dương, tay em thì rà rà trên người mình. Phải nói là phê ê ê. Cảm giác này mình nghĩ sẽ khó tìm được ở đâu khác và cũng có khi ko còn tìm lại dc lần hai. Tiếp tục bằng màn nuru ướt át bằng lưỡi, V1 và V4 của em. Sau khi hồi phục tinh lực thì mình cũng hoà nhịp cọ xát với em. V4 của em cứ đè thằng em mình ra mà hấp diêm, nếu không giữ tỉnh táo là đi bụi ngay. Sau đó em hỏi mình có muốn 69 không anh, đương nhiên là mình không từ chối. Phải húp thôi! V4 của em sạch sẽ ngọt ngào thơm tho. Cuối cùng CIA trong miệng em, em nút thằng nhỏ của mình hơi sâu nên bị sặc và ho nhẹ. Thấy thương. Hai anh em tắm lại, súc miệng bằng nước sm rất vệ sinh. Ngồi nói chuyện thêm chút vì còn thời gian, hẹn em một ngày khác sẽ thăm em.

Check out thì locker và lễ tân đều có hỏi mình về chất lượng phục vụ. Ra về trong tâm trạng thoải mái và xứng đáng với số tiền bỏ ra.

Tổng kết:
CSVC: 9/10
Locker, Lễ tân, trực zalo: Good
KTV:
V1: 10/10 real -quá đẹp
V2:9/10 hợp dáng em
V3: 8/10 mềm mại
V4: 9/10

Thiệt hại: tip 1200 + tip em 100k vì bài hát hay :)))

Đính kèm

468.5 KB · Lượt xem: 317

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿