Q.5 9 tầng địa ngục cùng bigbang

Lượt xem: 1,148

tinh1dem1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
45
17
0 ₿
tới hẹn lại lên, nay em xin review lại cuộc hành trình mò cua đáy bể của bé 09 BIgbang. sau bao nhiêu ngày làm việc mệt mỏi thì cuối cùng cũng gom góp được chút đỉnh lên camapro check xem thì thấy bên Bigbang đang có vé ONSEN 900 giảm còn 500 không ngại ngùng lại code và hẹn ngày tầm chiều tối sẽ ghé.

điều khiến anh em lần đàu tới bigbang là csvc vô cùng mới mẻ và hiện đại, phòng ốc siêu rộng , tân trang thiết bị vô cùng mới. tiếp đến là nhân sự, từ bác bảo vệ cho đến anh locker vô cùng hiếu khách.
do là có hẹn trước với cơ sở và chuẩn bị sẵn súng ống ở nhà rồi lên chỉ đưa code cho lễ tân và ngồi rít điếu thuốc chờ tầm 5p thì dc bạn locker dẫn lên phòng. vừa lên phòng thí thấy bé ngồi đợi sẵn.

đầu tiên là dáng người cao ráo, body thon thả chuẩn mi nhon, trắng trẻo mượt mà như gái mới nhớn

màn dạo đầu em tắm rửa khá là kĩ càng , tằm từ thằng lớn cho tới thằng nhỏ, sạch sẽ rồi em dũng lữoi đảo khắp cơ thể, kèm với đôi tay vuốt lên vuốt xuống kích thích câu nhỏ của tui 1 phát lên liền.
Về phần khoẻ em đấm khá là bài bản và đủ lực, bé thường xuyên hỏi thăm coi có đủ lực và chịu khó ngồi tâm sự nữa
Tới phần mệt: Em dùng lưỡi và ngực tra tấn tui từ trước ra sau , tui phải gồng mình chống cự , nhưng thằng anh chống cự bao nhiu thì thằng em hưởng ứng bấy nhiu , nó ngóc đầu lên chào em và bị em túm lấy , kẹp vào cặp ngực to tròn rồi sốc làm thằng anh cắn răng mà thở vì sướng , tui đưa tay bóp cặp mông tròn trịa của em rồi cho tay vào khe suối thần thánh, nước tứa ra ướt cả tay , cho ngón tay vào thì em rên như JAV làm tui hứng quá kéo em vô thế 69 úp mặt thẳng vào mà giải khát , cuộc giằng co kéo dài hơn 10p thì tui cũng buông tay đầu hàng, xong hiệp có ra cùng bé ngâm mình thư giãn trong bồn nói chuyện vài ba câu rồi đi về.

tổng kết: 09 BIGBANG
face: ổn, trắng trẻo
v1: vừa tay đủ tạo cảm giác
v2: thon gọn chuẩn mi nhon
v3: căng tròn , săn chắc

tic: 900 - camapro = 500
tip: 900 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: boichungtinh

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở