Tân Bình 90p đầy cảm xúc với cô giáo sư massage An 12

Lượt xem: 1,851

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Thấy bé An 12 bên Savi hot quá, tội gì mà ko thử.

Đã lâu rồi, vào một ngày mưa gió bão bùng, té đại vào Savi Cộng Hòa. Có điểm trừ là mình đã đặt bé An từ 1 tuần trước lẫn nhắn tin xác nhận trước giờ tới 1 giờ nhưng bé quản lý có vẻ chủ quan nghĩ mình là khách lẻ, không xác nhận mình có đặt trước chưa nên lên tua random, làm mình phải ngồi chờ 1h30 trong phòng mới tới tua bé. May là phòng ở đây đẹp, xông khô ướt đủ, nhạc du dương nên cũng đỡ bực bội phần nào, chỉ có điều bồn tắm bé, 2 người vào hơi chật.

Xông chán chê rồi ra nằm đệm nghịch đt chờ bé vào. Bé vừa vào là bay thẳng lên nằm chung, cởi phăng quần mình ra, nghịch lắm. Nằm tán dóc với bé, mình đánh giá bé năng động, lanh lợi, chúa hề, nói gì cũng cười, trên thông thiên văn dưới tường địa lý, quê Củ Chi đất thép thành đồng, người con gái khỏe khoắn mạnh mẽ, đấm phát chết luôn

Vào màn tắm táp gôi đầu, bé chà kĩ mọi ngóc ngách trên cơ thể, khi gội đầu chủ động úp thẳng v4 vào mặt mình, khá hay. Bé hj và kích thích điểm G, bj với đôi mắt cực kì gợi cảm khiến mình ko thể nào rời mắt dc.

Tắm sạch sẽ thì ra làm khỏe. Bé An khỏe thật, đấm bóp vặn người kéo cổ răn rắc, khỏe nhất trong số các bé mình từng đi. Hai tay bé đi
trên người mình tới đâu thì nóng tới đó, chả cần đá nóng gì, quả là giáo sư massage.

Bé đi kiến cũng bằng đôi tay ấy, đi tới đâu người mình run bần bật tới đó, như có điện trong ngón tay bé, chưa tới màn mệt mà đã kích thích mọi giác quan trên cơ thể.
Đường lưỡi của bé còn nguy hiểm gấp bội, khám phá từng ngõ ngách trên cơ thể mình, lâu lắm r mình mới có cảm giác bị nuốt trọn vẹn trong một chiếc lưỡi ma thuật đến như vậy

Tới màn thái thì kích thích thêm gấp bội, bé vung hết chai dầu trườn lên khắp cơ thể mình và bé, trườn vô cùng mạnh mẽ, cạ hết những tinh túy trên cơ thể ấy vào cơ thể mình, phải chăng đây là thiên đường? Bé không quên BJ một cách nhiệt tình, kết thúc bằng màn HJ cùng với đôi môi đang lick ti cực kỳ khỏe với kết quả là một shot đầy thỏa mãn. Nhưng bé vẫn chưa dừng lại, tiếp tục HJ và tấn công, cắn mút tai mình, mình gần chết trong khoái lạc cực độ, tường sắp chầu trời luôn.

Chơi xong mình với bé ra tắm tiếp, nằm nghỉ kế bên nhau, tâm sự và nghịch nhau tí, xong bé tiễn mình xuống

Mình đánh giá face khác hình, body cân đối nhưng ko phải gu mình
Tic: 450k có code camapro
Tip: 600k

Sẽ quay lại để bé An hành hạ mình tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề