Q.1 99 DB Tân Định: chân ái nơi đây

Lượt xem: 1,296

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
77
0 ₿
Đến nơi đưa code cho lễ tân và được phục vụ dẫn lên phòng đã chuẩn bị. Mình thay đồ vào xông hơi tý cho khỏe thì e ấy gõ cửa. Ấn tưởng đầu tiên của mình mặt bé xinh hơn cả trên hình, vòng 1 cam săn chắc. Chào hỏi em ấy vài tiếng rồi em vào tắm cho mình, tay e chà lên khắp cơ thể và thằng cu cậu mình dựng lên hồi nào không biết, tranh thủ tắm lại cho bé, xoa nắn ngực các kiểu, làm tình nhẹ trong bồn, ui đường lưỡi đi đến đâu tê tái đến đó, quần nhau được 10p bé nói lên giường đi em massage cho sướng hơn nè.

Về phần massge:
- Massage khỏe: em biết mình là dân tập tạ nên đấm bóp cũng tăng thêm tý lực, nhấn tới đâu là tê tái tới đó, đi đủ bài khỏe: túi thảo dược, đá nóng.
- Massage mệt: đi xong vài đường massage khỏe em ấy nói nhỏ vào lỗ tai mình giờ e làm thái cho anh nhé. E lột chiếc khăn ra, ôi cặp ngực thật là đẹp săn chắc, 2 đầu ti thì dễ thương làm sao. E đổ dầu nuru trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì khỏi phải bàn đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo những âm thanh đưa ta lên đỉnh. Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình, e dùng tuyệt kỹ " kẹp xúc xích " đến lúc ấy thì mình như chết lặng vì sướng bởi kỹ thuật của e thì k thể chê vào đâu. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là lên láng các bác ạ. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình out trong sung sướng. Sau đó e tắm lại cho mình và dặn về đừng tắm nữa kẻo bệnh, thật là chu đáo.

Đánh giá:
v1: hệ cam săn chắc, thích hợp cho mấy a không thích hàng khủng
v2: 1 tý lipit chấp nhận được
v3: săn chắc, cân đối với cơ thể của e.
v4: nước nôi lênh láng.
Tic: 900k còn 800k camapro
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ủa 99 này vẫn hình cũ trên đây đúng k bác, sau lưng có tha thu đúng hơm? Bé 99 mà v1 chưa đủ khủng với bác lun à :4onion25:

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Này chắc không phải là 99 tha thu rồi bác, vì 99 tha thu thì vòng 2 không có tí lipit nào, chắc đổi số rồi!!!

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mới có review 99 nữa, lại thấy có vẻ vẫn là 99 cũ rồi b. Ca này khó quá, chắc phải tự vác trym đi kiểm tra =))

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
Ảo nhỉ. Bài thì bảo khủng, bài bảo nhỏ.

• Haha