Q.1 99 DBTĐ Thơm Ngon Đến Giọt Cuối Cùng

Lượt xem: 1,281

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Cuối tuần tâm trạng hôm nay phấn khởi, vui vẻ, nên quyết định thưởng cho mình một vé massage, gần công ty có DB thấy có vài bé mới, nên đến cơ sở check luôn cho nhanh, đến gặp bé lễ tân cưng vãi, thấy được bé 99 cũng ok, body mình dây, điện nước thấy cũng ổn, book ngay và luôn

Xông hơi được chút bước ra thấy bé ngồi đợi, ngồi tâm sự với bé rồi đi tắm, vào tắm là tôi khám phá bé liền, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha
Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa. Khi lên giường bé trườn nữa anh em ạ, cái này là tôi khoái nhất, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà tây, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng chưa được 10p thế là núi lửa phun trào.

Đánh giá:
V1: hệ cam vừa đủ sài
V2: eo ót đầy đủ, đúng gu mình ôm bao phê.
V3: chắc nịt, vỗ nghe sướng tai
V4: bót nước noi đầy đủ, nên trải nghiệm thực tế sẽ phê hơn :))

Tic: 900k còn 630k camapro
Tip: 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long and ulatroi123

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công tại cơ sở cùng bé 99. Cơ sở mến chúc anh nhiều sức khỏe và mong được phục vụ anh thêm nhiều lần nữa ạ.

Thien3000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/11/21
Chủ đề
3
70
9
34
Tphcm
0 ₿
Nghe bác diễn tả nghe phê quá, chắc phải vào kiếm bé 99 thử quá :2onion35: