Q.1 99 Em núm hồng tướng khỏi chê

Lượt xem: 612

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
Dạo này đi test khá nhiều nơi thôi thì lại về nơi mà trong danh sách đi ưng ý nhất riêng hệ thống Dubai dù quận 1 hay Gò vấp , Parelax... đều là những nơi mà tôi thấy kỹ thuật luôn là thứ đi đầu. Còn về bình bông ngắm mà kỹ thuật xuống tí hay không quan trọng phòng ốc thì chia sẽ với anh em là Luxury Tân Phú lúc nào sẽ lên bài cho anh em 1 số em bên đấy.
Nay lại 1 buổi trưa nắng nóng cafe với thằng em ở ngay Phú nhuận thì lại nhớ đến em 99 Dubai tân định.
Đánh giá về em thì Face không trẻ trung anh em nào thích trẻ loli thì đây không phải gu nhé, mà em này tôi đánh giá cao về body và cách phục vụ chắc vì vậy mà em là 1 trong những số lâu năm nhất tại nơi đây( nghe em ấy nói thế )
V1: To tròn núm nhỏ hồng nhìn là muốn bú ngay
V2: Eo siêu nhỏ
V3: To căng doggy được hết ý
V4 : gọn gàng
Vào phòng xông hơi chờ em bước vô tôi đi ra thì em đỡ qua ghế ngồi , lâu rồi mới lại ghé nhưng em gặp cái là biết ngay ngồi lại trái cây làm miếng bò húc nước bồn lên cũng nhiều em đưa vào bồn dẫn từ từ sợ trượt té, gội luôn cái đầu 5 ngày chưa gội thêm nắng nôi quá khó chịu. Nhắm mắt tận hưởng rất là phê em rất kỹ hỏi nước có nóng không và tắm rất kỹ rồi em trườn ngực quanh người xuống chân, em lấy vòi xịt nước xong sạch sẽ xà bông bắt đầu từ ngực đến chân, môi em đi khắp người em đi đường lưỡi từ tai xuống bi xuống thằng em , kéo em lên cháo lưỡi chán chê thì để em vào thư giãn chứ ngâm nước lâu bệnh cả 2 xong shot 1.
Bước ra em lau mình dẫn đến giường, nằm sấp cho em massa em làm lâu về phần này rất chuyên nghiệp khỏe hẳn người, được cái em chịu nói chuyện nữa đến phần quan trọng đi. Bắt đầu đổ dầu trườn riêng em trườn đến đâu cảm giác đến đó kèm tiếng rên nhẹ, vừa trường môi em vừa hôn nhẹ nhẹ theo, thằng em lên lại sừng sững đến lúc lật người không muốn mất thời gian nữa kéo 2 bầu vú em lên mà nút. Âm thanh vang vọng, chăm trái qua chăm bên phải tay chà nhẹ hột em đến khi thấy nước rỉ ra xoay thế 69, em hôn quanh chân nút bi chậm rãi từ tốn rồi ngậm hết thằng em vào từng nhịp lên xuống lưỡi xoắn quanh rất sướng. Thấy em giật giật nhẹ chắc sướng lắm rồi thì cũng là lúc tôi đầu hàng, em lau sơ đắp mền cho và đi súc miệng. Em này ko Cia nhé ra là lấy khăn chặm lại thôi, kết thúc vui vẻ em có hỏi ăn uống thì thôi thường không thích ăn lắm cái gì nhẹ nhẹ như lần đi tô châu thì ok có súp gì đó húp húp được chứ mì này nọ thì lười ăn.
Vẫn là nơi củ ok có điều có thêm nhiều bé mình dây trẻ thì càng tốt + với kỹ thuật này thì phải là 8,9,10 điểm trở lên.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé đến Dubai Tân Định và có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 99. Hy vọng anh sẽ đến với Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được nhiều bé nữa ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

daddy88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
bé vào ngâm mình tắm chung đã vậy, mình đi vé bao nhiêu vậy bạn.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,396
1,115
31
0 ₿
Quá đã, kỹ thuật tốt bù lại tuổi trẻ cũng ổn