Gò Vấp A1 HERA NGÀY GẶP LẠI

Lượt xem: 400

Titandl

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/9/23
Chủ đề
4
7
7
Sài gòn
0 ₿
sau một ngày thứ 2 công việc dồn dập và stress, mình quyết định lại mò tới hera để giải tỏa căng thẳng.
Cũng giống như mọi lần tới với Hera nhân viên thì bao nhiệt tình, do minh không hẹn trước nên tới tính bé nào rãnh book bé đó, ngồi đợi lựa hình bé thì vô tình bé A1 lại đang rãnh thế là chọn luôn A1 . Mình lên phòng xông hơi được khoảng 5' thì bé vào . Đây là lần thứ 2 đi bé mà cảm giác vẫn như lần đầu vẫn giọng nói nũng nĩu pha chút damdang.Sau màng chào hỏi gặp lại người quen thì mình với bé vào bồn tắm bắt đàu hiệp một , với giọng điệu rên rĩ damdam của bé cộng kỹ năng liếm lám điêu luyện thì thằn nhỏ cũng bị thu phuc dưới cái lưỡi của bé. Tắm rữa lại xong đến phần massage khỏe bé đi đủ bài vừa lực vừa làm vừa nói chuyện tâm sự với bé. Đến phần mệt bé đi lưỡi khắp người mình ,vừa đi bé vửa rên làm thằng em lại ngoi đàu lên đòi chiến tiếp . V1 bé mền vừa tay đi tới đâu cảm giác phê tới đó , sau phần nunu thì lại đổi thế qua 69 v4 bé thì thơm , ít lông lại còn nhiều nước nữa chứ cả hai lúc đó thì chỉ việc húp cho nhau ngoài tiếng nhạc du dưa lúc đó thì chỉ còn tiếng rên âm ỉ của bé thôi. sau 15' thì mình cũng out trong sự sung sướng và thỏa mãn. nằm nghỉ xíu bé tắm lại cho mình ròi ra về không quên ôm mình một cái nữa chứ . Lần thứ 2 mình trải nghiệm bé cảm giác không khác gì lần đầu thậm chí lần thứ 2 phê hơn nữa .
Đánh giá
kỹ năng 9/10
Damdang 10/10
Đây là theo cảm nhận của mình nhé các bác.
Tip+tic 1900k