Gò Vấp A14 Đợi chờ là hạnh phúc

Lượt xem: 875

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Halo ae truyện là, sao bao nhiêu ngày chờ đợi (xạo thuii chứ có 2-3 hôm) thì cuối cùng cũng đợi đc bà a14 ,đc bà LỄ TÂN siêu uy tính giới thiệu cho .. chứ không là về sớm rồi và kết thúc chuyến đi sg 5 ngày, mà công nhận sự chờ đợi đáng ae ạ bé siêu cute phô mai qe luônn đúng kiểu cgai mới lớn

Nay bỏ qa phần chất lượng phục vụ của cs tốt từ lúc bước chân vào cs đi ,bài nào cũng nói nên nay lười 1 hôm nhé :))

Do đã book nên thủ tục cũng nhanh gọn thuii phi thẳng lên phòng xông hơii tầm 15p thì bé vào ,dáng cực kì xinhh

Face: xinhhh mà duyên luônn 10đ

V1: cam mỹ săn chắc vừa tay 9đ

V2: eo thon có khuyên rốn tạo điểm nhấn 10đ

V3: cong hơn chữ cong 10đ

V4:nge tiếng sóng vỗ luôn ae ạ =)))

Do bé còn mới mà lại vừa trải qa time nghỉ cũng khá lâu nên khó tránh tình trạng quên bài nên ae nào có đi thì thông cảm cho bé nhaa , bé mới lớn cần dc nâng niu nha mấy đồng chí

Vừa bước ra bé cười chàooo dễ mến lắm nhaa thấy bé cũng còn ngại thế là ngồi tâm sự vs bé tí tạo không khí thoải mái ,nc đc dăm ba câu lần đầu tiên mình đi đc cgai bắc phục vụ .. giọng ngọt cực kì + duyên nữa đốn tim thật sự trên đường chạy về mà còn vấn vương luôn ý

Bước làm qen đã xong cả 2 bước vào bồn. nước thì cũng đã vừa đủ, bé bắt đầu tắm cho mh kì cọ các kiểu trong lúc tắm bé cũng hay cười nhìn dễ thương lắm nha ,làm mình cũng cười theo ,tắm xong bé bày mình ngồi lên thành bồn và bắt đầu..:v kiss ti từ trên xuống dướii ,mình thì cũng bắt đầu khám phá bé cả 2 đểu hợp tác rất là ưng ý luônn như kiểu tìnhhh đầuuu luôn ahh cảm giácc bé mang lại chân thật lắm sau 1 time cả 2 đều lên mâyyy k biết sao lần này mình cũng lâu uot hơn bth , nhìn bé hì hục cả buổi , nhìn thương lắmm xong hiệp 1 bé tắm lại cho mình rồi cả 2 ra giường uống tí nước ngồi cho bé giải lao ^^ xong thì đến phần khoẻ .. do là mới nên phần này k phải là thế mạnh của bé nên ae có gặp thì chỉ giáo thêm cho bé nhaa nhỏ chịu khó học hỏi lắmmm ,,,

Ms khoẻ xong mình bảo bé nằm nghỉ tí vì bé cũng vừa mới bay vào nên sợ bé mệt ahh rồi kể chuyện cho nhau nge 1 hồi thì thằng nhỏ lại tỉnh dậyyy . Và cái gì tới cũng sẽ tới ,cả 2 lại lao vào nhauu đến khi uot trong sung sướnggg

Xong bé tắm lại cho mình 1 lần nữa, mặc đồ rồi chào bé ra về đc bunos 1 cái hug and kiss

Kết thúc với sự hài lòng

Tic 1tr2 giảm còn 600k

Tip 1tr2

Locker 100k

Hẹn gặp lại bé khi có dịpppp và cảm ơn vì cuộc trải nghiệm lần này

Chúc cs đông kháchhh

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,089
557
0 ₿
Đợi chờ nào thì cũng tốt đẹp cả a zai . E xin cảm ơn a đã rv cho bé a14 bài viết quá chân thật về bé ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống thi thoảng lên thăm bé a nha

• Love
Điểm cảm xúc: Kidzz