Gò Vấp A20 Đỉnh kout của ngây ther

Lượt xem: 1,189

Mới nhú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
2
45
6
0 ₿
Hello anh em, nay ở nhà rảnh tay review cho anh em 1 bé cực kỳ dễ thương và ngon hehe. Làm cho mấy rồi cũng ăn, thay vì ăn cơm ăn cháo thì mình quyết định đi ăn sò non =))). T7 vừa rồi là 1 ngày đẹp trời nên tui quyết định để thằng nhóc nhỏ trong tui được sung sướng 1 bữa. Lướt lướt 1 hồi trên cộng đồng thì quyết định vẫn là đi Hera cho an toàn chứ cũng bị đi chơi buồn mấy lần rồi. Nhắn tin vội qua cho cơ sở book ngay 1 bé chuppy cute xinh xắn.
Chạy qua Hera cũng mất 25p mà xứng đáng lắm. Tới nơi có người dẫn xe tận tình, mời vô ngồi đợi lên phòng. Mình có đi Hera 2 3 lần rồi nên cũng rành =)). Lên phòng xông hơi tầm 7p em bước với bộ đồ cute sẹc xi khum thể sẹc xi hơn. Em có tập gym nên chắc lúm. Ngồi nói chuyện 1 hồi cho thoải mái vui vẻ, em vô tri lắm, vui vẻ, ngây ther ác :v
Bài khỏe em đi đầy đủ, hỏi hang đủ sức chưa đồ nữa, 10 điểm. Mà em vẫn còn nhỏ nên anh em góp ý tutu em nó phát triển thêm nhá!!!
Về phần massage mệt thì 11 điểm, 11 điểm, 11 điểm. Cái gì quan trọng mình nói 3 lần.
V1: 10 điểm to tròn căng mọn nước, em đút cho bú luôn quá đã <3
V2: đầy đặn ôm đúng đã
V3: tròn xoe, mặc lọt khe nữa chứ, hết nước chấm.
V4: em còn nhỏ xíu, nên thơm tho sạch sẽ.
Bé 20 gặp là muốn gặp nữa nhất là mấy ông có gu chuppy như tui, em đầy đặn, mọn nước và vui vẻ hòa đồng lắm.
Tic 600k
tip bằng tic chưa giảm
Hẹn gặp lãnh lương qua thăm em 20 tiếp nhá !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
547
0 ₿
Kkk e xin thay mặt cơ sở và Bé A20 cảm ơn a đã rv cho bé bài viết tuyệt vời ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
bác chưa nghe câu " Trước khi thịt con mồi, chúng ta chở nên ngây thơ à"