Ai đi đám cưới mình không?

Lượt xem: 3,269

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
Nhớ lần hồi offline tháng 10, anh em tay bắt mặt mừng vui vẻ.
Giờ Phong chuẩn bị gác kiếm cưới vợ, muốn mời lại 1 số anh em gạo cội tham dự. Mà không biết mọi người có rãnh ko, nên làm topic này thăm dò.:D.
Anh em nào có nhớ, có yêu Phong như ngày nào thì inbox hoặc alo 0933.222.*** cho Phong nhé. Phong sẽ gởi thiệp mời anh em tham gia chung vui.
Xin chân thành cảm ơn.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
đãi ở Phong Lan lý thường Kiệt đó em.:D
em inbox số dt của mấy member có offline lần 1 giúp anh với. Mất dt tèo cả hết số phone mọi người rồi. Nhớ mọi người quá xá.

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Đãi đám cưới gần Khang Huy thế đại ca :cool:, tính ăn nhậu xong kéo nhau qua đó luôn à :p :D. Cho cái thời gian cụ thể chút đi anh, để sắp xếp có rủ được e nào đi ăn đám cưới cùng không :D.

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Chúc bác gia đình hạnh phúc, con cái sum vầy
Tuy nhiên, đừng bỏ cuộc chơi nhé. Mình đã có gia đình, 2 con (1B và 1G) những vẫn massa và check hàng đều đều hii

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Chỉ Em cách qua mặt chị nhà đi Anh?
Phân bố thời gian sao hay thế?

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Hai vấn đề đó là thời gian và tài chính:
- Thời gian: giờ nghỉ trưa, hôm nào về sớm thì ghé qua, lý do đi cafe với ban, nhậu với bạn ....
- Tài chính: dĩ nhiên không ai đưa hết cho vợ rồi. Với lại mình đầu tư dãy nhà trọ nên lấy tiền từ nhà trọ cho vợ sài còn lương thì cứ vi vu. Vợ cũng làm sao quản hết nguồn thu nhập của mình

Một vấn đề quan trọng nữa là mình là người quyết định mọi chuyện quan trọng trong gia đình như: đầu tư chứng khoán, cá độ bóng đá, đất đai, hoặc gửi sổ tiết kiệm nếu chưa làm gì. vì vậy mình nắm giữ một lượng tiền lớn trong tài khoản để ra quyết định ngay khi cần thiết. Mình không tin vào phụ nữ ra quyết định đầu tư vì họ quá dỡ lĩnh vực này, tư duy cũng kém, kiến thức cũng kém. Nên mình toàn quyền quyết định hết về đầu tư

Mấy con nhỏ ở cơ quan mình thì nó hứng lên nó cũng rủ đi đấy nhé. Mình làm luôn, khách hàng trẻ đẹp của mình có ý lả lơi là xơi luôn. Mình không bao giờ chèo kéo ai nhưng em nào nộp mạng là xơi hii

Một thực tế nữa làm, cảm giác với vợ cũng ít đi. Mấy em trẻ đẹp bên ngoài hấp dẫn quá. Trách nhiệm với gia đình đặc biệt là tài chính thì luôn chu đáo nhé, cái này ok rồi, sau đó mới tính hưởng thụ cho mình để lương tâm không áy náy.

Nếu bác nào sợ vợ thì cũng hơi khó hii

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Chắc Anh đẹp trai khoai to lắm nhỉ :D

vinhtruong0717

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cho em 1 thiệp với anh Phong, sdt em: 0909.260.520... Chúc anh trăm năm hạnh phúc nha :D. Em tên Trường ở Bình Tân. Muốn chung vui với các anh em 20k. ^^