Q.5 Hình Ai không feel 39

Lượt xem: 1,020

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
2
49
11
31
0 ₿
Nghe bigbang có số 39 xinh lém, nay rãnh rỗi sinh nông nổi tui chạy vô test thử xem sao. Ấn tượng đầu tiên là 39 xinh thật, nói chuyện rất duyên. Gu ai thích nhẹ nhàng thì có thể book em ấy.
Về kỹ thuật, em không giống mấy bạn kia, vì em quá đặc biệt. Vừa gặp, em đã sà vào lòng tui. Mông em đặt trên sofa, còn người em chẵng mấy chốc đã nằm gọn trong người tui, kì ghê. Không ôm ấp em thì có lỗi với em lắm. Tay kia đỡ lấy mông em, bờ mông của em vừa vặn bàn tay của tui. Tui cũng tranh thủ mà bóp tí. Quấn quít nhau một hồi em rủ tui vào bồn, lần này tui ko tha em nữa. Tui tranh thủ khám phá nơi v4 của em, mới rờ xíu thôi đã ướt cả . Em bắt đầu liếm bi đá cột đủ thứ trên đời . Nhưng bởi vì , thật sự mà nói tui có chút chấp niệm với thằng em, tui thì cố nói với nó ráng đi đừng có ra trong khi thằng em thì ngược lại. Tui phải đấu tranh dữ lắm, đổ mồ hôi rất nhiều. Em ra giường hành sự tiếp, lần này em đổ tinh dầu và thoa cho tui khắp người. Ko nói ko rằng, em leo lên người , dùng sức lấy con sò lông vĩnh cửu cọ sát thằng em, làm tui phải rùng mình cái vì bất ngờ. Chưa dừng lại đó, bờ hông của em di chuyển linh hoạt tới lui làm thằng em rất khó chịu . Một hồi em bắt buộc thằng em tui đầu hàng bằng cách nuốt trọn em nó. Tui làm sao thua em dc, bàn tay tui mò vô móc lấy con sò đen tuyền ấy.. Cùng với những tiếng rên, em sướng wa làm tui sướng theo, và thế là em tui bắn ra ko chút suy nghĩ. Xong shot 1, nằm nghỉ tắm rửa ms khỏe đá nóng các kiểu rồi lại shot 2.
Lần này tui đã có kinh nghiệm bắt mạch dc em. Đang nằm sấp em kêu ngửa lên. Và lại thoa tinh dầu lên khắp người ,em bắt đầu liếm láp bằng lưỡi, rê từ dưới chân lên tới tận dú, xong tới tai. Em đá lưỡi ngay vành tai,nó phê lắm ae kèm theo vài tiếng rên. Hết lưỡi thì em dùng đôi bồng đào em trườn, trườn tới trườn lui thì thằng em tui cứng trở lại. Em quay người trở lại dồn tui vào thế 69 huyền thoại. Em uốn éo người, bj mỗi lúc một nhanh hơn như muốn ăn nuốt luôn thằng em.Tui cũng nhanh theo em, miệng thì bú sò, tay thì móc chim em ra vô liên tục. Em rên mỗi lúc một nhanh, hơi thở dồn dập. Một lúc sau, chịu ko nổi tui bắn pháo hoa lần hai kèm theo đó là sự thõa mãn giữa tui và em, như gặp dc tri kỷ của nhau. Thui cuộc vui nào mà ko tàn, tạm biệt em, nhớ em nhiều.
V1 7.5
V2 8
V3 8
V4 9

Đính kèm

303.8 KB · Lượt xem: 302

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề