Tôi&Em - Ai rồi cũng khác ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Ai rồi cũng khác !

Lượt xem: 272

Apolycase

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/24
Chủ đề
4
12
19
Tân Phú
0 ₿
Giống như tiêu đề bài viết , tình cảm mà lâu ngày không được đáp lại thì nó phải thay đổi ! Tui đã thay đổi anh em à , đi làm tập trung công việc , buồn thì lên hát hò online cho vui ! Và giờ tui cũng đã quên được người con gái mà tui đã từng thương ! Dẫu rằng cũng có đôi lúc say thì lại nhớ một chút , nhưng tự nhủ với lòng là đàn ông thì phải mạnh mẽ ! Sĩ diện của thằng đàn ông là phải có , đã từng hạ mình đến mức đó mà còn không được gì thì tốt nhất nên buông !
Nhưng lúc nào cũng chúc cho người ta hạnh phúc , đừng gặp khó khăn gì trên đời ! Không còn yêu nhưng vẫn còn thương , chúc em hạnh phúc bé Nga của anh ! Cám ơn anh em chịu khó đọc nha :D !

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,055
1,273
Sài Gòn
11 ₿
Bác ơi…xưa cua bồ, ngày nhắn 800 tin, ngày nào cũng gặp nhau, còn chia tay. Huống hồ này lâu lâu gặp 1 lần, e nó còn làm nghề nhạy cảm ngày tiếp bao người, chia tay sớm là tốt nhất rồi bác ơi. Có tình cảm thì vào ủng hộ 1 vé là tốt lắm rồi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Apolycase

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
103
3,335
2,855
32
16 ₿
Mình cũng là con người, cũng biết yêu ghét, cũng cảm thấy bứt rứt khi bé cưng làm dịch vụ nhạy cảm này chứ. Lúc trước mình say mê Bát muội 1 thời bên Minh Long, mãi cho đến khi bé lập gia đình, mình đau khổ hết 1 năm chẳng buồn quen bạn gái hay đi ms. Nghĩ lại lúc đó thiệt suy quá suy :5onion22:

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,055
1,273
Sài Gòn
11 ₿