ám ảnh trong lần đi ms đầu tiên @@

Lượt xem: 7,804

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
nói chung là mình ko có rộng lượng đến nỗi bỏ qua quá khứ của em để mà rước ẻm về dinh,nghỉ mấy em làm cho thằng khác là đủ nóng máu rồi (trong khi mình cũng là 1 trong những thằng đi mát xa đó ),còn cái vụ mấy anh cưới mấy em thì là do ko bik quá khứ của ẻm hoặc là mấy thằng ăn bám mới quen mấy ẻm.mâu thuẫn thật nhỉ,nhiều khi cũng thấy tội cho mấy em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cho qua hết và hưởng thụ đi bác ơi -=)) suy nghĩ nhìu sao massage thoải mái đc =)) đi lúc nào vui lúc đó thôi =))

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Đừng nghĩ quen mấy em là được free nhé , mấy em khôn lắm , cá cắn câu rồi là chỉ có chết , càng thích mấy em bao nhiêu thì cháy túi bấy nhiêu , mấy em bào tiền đủ mọi cách mà ai ko đủ tiền thì sẽ ko được mấy em chiều chuộng nên phải vứt áo ra đi thôi !

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿

vế đầu đúng r í :)))) vế sau thì...... e thấy có mấy người wen mấy e khi đi ms mà @@ có mấy bài tâm sự trên Vnexpress í ;)

oh , mà cũng tùy e thôi bác ạ đâu phải ktv nào cũng z :v

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
vấn đề là quen đc bao lâu thoai bác à ^^ mối tình khách - nhân viên thường ko kéo dài đc lâu , nó sẽ kết thúc khi khách thấy chán hoặc nhân viên chuyển chỗ làm hehe

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
:v có lẽ........ nhất là khi khách nhớ đến quá khứ của nhân viên =]]] lol

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Cũng ko hẳn vậy đâu bạn ơi, với mấy Anh đại gia lắm tiền cần gái bao thì vung tài chính ra trao đổi với mấy Em thôi, chứ thường những người khác cũng thật lòng với mấy Em lắm chứ. Nhưng trong mấy Anh đó có mấy ai vượt qua được để đi đến hạnh phúc đâu, những ghen tuông và bực tức do lệch múi giờ. Thử nghĩ dân văn phòng có mấy ai thức nổi để chờ Em làm về đi chơi với mình??? ngoài những Anh ăn bám vô công rỗi nghề :huh:yêu gần mà như cách xa nửa vòng trái đất. Nhất là những Bác làm nhà nước có địa vị chút quen mấy Em coi như con đường quan lộ đứt gánh. Trong số ít Anh lấy được các Em nó thì mấy ai bền vững đâu nếu các Em ko biết khéo léo và hòa nhập lại xã hội. Thành ra không có ai đàng hoàng hết thì các Em phải chấp nhận quen đại gia đánh đổi hay cặp các Anh vô công rỗi nghề ăn bám thôi. Âu cũng là vòng quẩn đại số. Sướng hay khổ là do các Em đánh đổi hay khéo léo biết phấn đấu thoát khỏi cái vòng quẩn này. Nhân tiện nói về gái miền Tây luôn, bản chất người miền Tây rất chân chất thật thà phóng khoáng nên dễ chấp nhận làm mấy nghề giải trí này. Ai có đọc tác phẩm của nhà văn Sơn Nam về con gái miền Tây mới hiểu hết lý do. Chính ông người gắn bó cả đời với miền sông nước này cũng phải thốt lên rằng thà làm gái lấy tiền còn hơn bị chính người cùng dân tộc lừa gạt. Thử hỏi miền Tây có mấy cái khu công nghiệp hay nhà máy để tạo việc làm đâu??? Trong khi người nông dân bị thương lái lừa gạt đến nỗi con gái họ phải lao vào kiếm tiền trả nợ :mad:. Chúng ta ko thể làm gì được thì cũng nên làm người khách đúng mực. Ăn bánh trả tiền sòng phẳng. Vậy thôi!!!:p

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mún tới với các em mà ko có tiền thì fai đẹp trai khoai to nhá,còn tầm trung tàn tàn cỡ nhân viên văn phòng,nhan sắc trung bình thì dù có chấp nhận cưới mấy em nó cũng éo thèm

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Chỉ có 1 số ít là đào mỏ đc đại gia, công tử thôi chứ đa phần các em sau khi giải nghệ thì đoạn tuyệt hết quá khứ và sống 1 cuộc sống bình thường, cái nghề matxa này ngoài 25-26t là đã hết thời rồi, rất hiếm những em làm đc nghề này tới ngoài 30t, nếu có thì chắc chắn làm ở những nơi tệ hại, ko an toàn
Ngọc Trinh cũng là 1 trường hợp hiếm hoi vớ đc 1 đại gia showbiz chống lưng nhưng 1 khi hết giá trị thì NT sẽ bị đào thải và ko còn ai nhớ tới!

thewow

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
NT bi giờ là bà chủ các thể loại shop rồi , làm gì đào thải đc nó nữa.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
K có j là vĩnh viễn với thời gian đâu nha bác! Cỡ công tử Bạc Liêu ngày xưa giàu nứt tiếng mà đến đời con cháu thì nghèo rớt mồng tơi!

thewow

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
ko í mình là giờ NT là bà chủ chứ có phải làm gái nữa đâu mà đào thải theo cách bác nói :)).

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿

cái này thì siêu chuẩn ;)
nghĩ lại tuổi thân hjx - e xấu zai khoai bé các bác ạ :(((

oh, hiểu òi :)

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Đa phần dân có ăn học điều ra đi làm vp mà giờ bác nói vậy thì mấy e thiệt là cao giá, không biết cỡ nào mới xứng với mấy em đây

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿

Mấy em matxa giải nghệ mà mình biết thì toàn lấy đại gia tầm trung cỡ ngoài 30t thôi,như em 22 mmt lấy anh gì đó làm ngân hàng cũng trẻ,mình nói là nhân viên vp tàn tàn lương 10 củ đổ xuống thì phải đẹp trai khoai to,còn cỡ tàn tàn ngoại hình trung bình thì còn lâu mấy em nó mới thèm để ý,đó là nói mấy em ở mấy chỗ minh tâm,đại nam,còn mấy chỗ bình dân tiêu chuẩn có thể thấp hơn chút nhưng nhìn chung mình muốn nhấn mạnh là mấy em nó ko quan trọng là anh đó có chấp nhận quá khứ của nó hay không,cái quan trọng nhất là 1,có tiền cung phụng cho em nó tiêu xài,nuôi gia đình,còn 2 thì phải đẹp trai khoai to để em nó fuck cho sướng( trường hợp này các em nó vẫn làm matxa để nuôi ngược lại anh đó),ko có trường hợp ngoại lệ

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿

Á ĐÙ =)))))))))) có lẽ chuẩn ak nhen :D:D:D:D:D ơ sao mòa nghe thê lương dữ z các bác :((( :( :(:(

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Mấy đại gia tầm trung trẻ tuổi vay thi quá dư điều kiện để lấy hot girl nhà lành vay sao phải rước 1 em matxa về nhỉ?

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
về cơ bản thì mấy em hotgirl và matxa chỉ khác giá bán troll thôi chứ hình thức thì giống nhau,mấy em hotgirl cũng cặp tùm lum,bím cũng nát bét chứ có cao sang gì

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
vậy giải thích sao về mấy e hot girl nhà lành mấy bác :v chưa chắc bướm con nào cũng nát ak :v hía hía hía

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
hot girl nhà lành vì nhà nóa quá giàu roài bác =))