Q.5 Ấm áp bên bé 68 T

Lượt xem: 634

Binh1611

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/7/23
Chủ đề
2
2
1
Tphcm
0 ₿
Xin chào ae đồng râm , may mắn được mod diễn đàn cho tiếp nhận điệp vụ với bé 68 tại cơ sơ big bang Q5

Lên phòng thì tui ko xông hơi , chỉ ngồi nghịch điện thoại và chờ người ấy thôi. Khoảng 5’ thì nàng cọp cũng xuất hiện . Vẫn gương mặt thật sự rất xinh đó cùng body xịt máu mũi, hôm nay còn mặc cáo crop top bé tí và váy đen lộ đôi chân dài gần cả mét nhìn sao chịu nổi đó mà .
Do quá quen rồi nên bé vô quăng cái giỏ đó nhảy tọt lên lòng ôm ấp , hun hít nhẹ nhàng chào nhau, tâm sự dăm ba câu về cuộc sống . Trong lúc tâm sự thì 2 đứa vẫn thả dê mò mẫm nhau. Thực sự cảm giác hiểu nhau ngồi trên ghế vừa nói chuyện phiếm vừa mỏ nhau nó phê lắm các bác ạ được 1 lúc bé kêu đi tắm .
À mới gặp các bác nhìn móng tay bé dài thì đừng lo lắng khi tắm hay thư giãn bị gì cào ha gì nhé . Cọp nên phải có móng chứ nhưng bé master mấy cái này luôn rồi nên tắm tâp rất kĩ , kèm theo những màn động chạm tinh tế kích thích. Rồi cái gì đến cũng đến , vờn nhau trong bồn , hun thằng anh nhiều thì tới lượt thằng em cương cứng ở dưới nãy giờ . Kĩ năng BJ của bé lúc thì nhẹ nhàng , mơn trớn lúc thì quyết liệt mạnh mẽ nhưng đều phê tới nóc. Vừa được người đẹp BJ vừa đc khám phá đủ các vingf mướt mát nên 10’ tui cũng phải chào thua và bắn ra tới giọt cuối cùng . Xong thì bé tắm lại rồi cả 2 ra giường massge khoẻ và chờ hồi sức cho hiệp 2 .

Ra giường thì tui là kiểu thích massge khoẻ , bé làm cũng rất ok , bóp rất có lực nên cũng giải toả được nhiều căng thẳng tích tụ cả tuần , lướt nhanh qua màn massge khoẻ tới các màn trườn và lưỡi. V1 bé real dàng to nên trườn đến đâu phê đến đó . Lưỡi của bé thì khéo léo linh hoạt đi đến đâu người tui giật giật đến đó. Cam mỹ ngon lành và mông săn chắc vẫn ở đó và tui cũng ko thể bỏ qua . 2 cơ thể như quyện vào nhau . Thằng em cũng đã hồi sinh sau hiệp 1 khô máu. Bé vừa thấy nó ngoe nguẩy là chụp ngay mút lấy mút để . Vẫn lút cán , vẫn mạnh nhẹ nhịp nhàng và trong thời gian đó mình cũng chăm sóc cô bé của bé cọp thì nước nước như vỡ đê tràn về ngập ngụa . Lần 2 thì có lâu hơn lần đầu , sau khi miệt mài khoảng hơn 20’ thì tui cũng xả hết những gì còn lại trong người 1 cách thoả mãn. Xong việc bé lau sạch sẽ rồi nằm gọn kế bên ôm tui như 1 con mèo nhỏ ngoan ngoãn . Nằm 1 lúc thì đi tắm lại rồi hẹn bé cọp của tui gặp lại vào ngày ko xa.

Đính kèm

109.4 KB · Lượt xem: 202

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
305
130
41
0 ₿