Q.10 ấm áp với cô người yêu số 10

Lượt xem: 1,297

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
hóng AFF cúp mà việt nam chưa đá nên tui tranh thủ chạy vô pa đá trứng cút , alo mở cửa chui vào quất lun cái onsen 2 cho máu , tính yc số 19 mà em nó kẹt rồi, lướt ipad thấy bé 10 cũng xinh xắn ok lun, lên phòng ngồi làm lon bò cụng lấy sức để chiến đấu với em nó, bước vô ấn tượng là mặt em xinh quá , chắc đc cỡ m55 eo ót rõ ràng, em có vẻ hiền lành, chào xong 2 đứa nhìn nhau mà ko bít nói gì, tui phải chủ động ôm bé lại giao lưu các kiểu , vừa giao lưu vừa lột đồ haha , xong bế nhau vào hồ bơi thôi, tắm gội sạch sẽ thì 2 đứa bắt đầu bằng nụ hôn nhẹ nhàng rồi đi dần xuống cổ, ngực rồi em ngậm trọn thăng bé trong miệng từ lúc nào, mình cũng nhẹ nhàng xoa bóp bầu ngựa mềm mại của em, rồi out phát đầu tiên sung sướng .
xong xuôi lau khô người rồi leo lên giường để em nó đấm bóp phục hồi năng lượng trước khi chiến lần 2, bé làm cũng đủ bài và nhiệt tình, lúc này có vẻ bé cởi mở hơn rồi, nói chuyện luyên thuyên được 1 chốc thì thấy mát lạnh trên lưng rồi cặp ngực bé bắt đầu di chuyển trên người mình từng chút một kết hợp với cái lưỡi nhỏ nhắn tấn công vào tai và cổ mình sướng muốn xỉu, bé bày mình chổng mông lên rồi thi triển wc và bj ngược, thằng nhỏ dần dần tỉnh lại thì bé lật mình lại biểu diễn 1 bài nuru đầy cám dỗ, đêm mê cả người, cao trào là bé ép thằng nhỏ vào v4 mà hẩy cứ như là làm tình thật sự ấy, gợi dục vô cùng, thằng cu thức tỉnh hừng hực khí thế cho hiệp 2 rồi, bé chủ động xoay người lại vào thế 69 thì thằng nhỏ mất tiêu trong miệng bé luôn, tui cũng tranh thủ úp mặt vào khe suối ướt át mà húp lấy húp để , sau 1 hồi cầm cự thì được bé CIA lun, tê tái cõi lòng, 2 chân bủn rủn.
em lau sạch sẽ rồi xin phép ra vệ sinh rồi vào mát xa đầu , ngồi tâm sự chút đỉnh thì cũng hết giờ, đi xuống cầu thang mà sợ hụt chân quá
kết thúc quyến luyến thiệt hại hết 2 chai 4 . 1 bé nhẹ nhàng tình cảm cho các bác đang tìm kiếm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Bé 10 thì hiền khô ah bác , ngoan hiền dễ bảo ^^