Q.1 Ấm êm cái lễ với 89

Lượt xem: 1,544

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
hội những người lương mùng 5 vào đâyyyyyyyyy. ... . tiếng kiêu xé lòng đến tai sếp thế là sếp mở hầu bao phát mỗi bé 3 chịu ăn lễ mừng doanh thu đạt nên thưởng nóng , ngon lành quá bèn phi phát đến chốn xa hoa luxury LTHG.

Vẫn như cũ vẫn chiếc dốc huyền thoại được chú bv đưa xe xuống và tui lên phòng bắt đầu lựa chọn lúc này đập vào mắt hình ảnh bé 89 với cặp bưởi theo thẩm định khả năng hàng real bao phê đây thế liều luôn một phen book. À lần này tui check code xong đủ điểm quay camapro được cái giảm 100% mà lần sau mới áp dụng nên để cuối t7 đi tiếp hihi.

Hôm nay mn tranh thủ đi sớm để vể quê hay sao nên chờ hơi lâu tý nên được vào phòng thư giản ăn mỳ với uống nước trong lúc chờ. Nằm nghỉ tý cũng được đến lượt lên phòng. Được cái dù mới xong nhưng vừa vào thì phòng được sắp xếp dọn dẹp tinh tươm rồi hài lòng. Ngồi chờ em vào luôn nay trời hầm quá hok muốn xông. tầm 5ph em vào,

Ngực bự thiệt hehehe. cảm nhận đầu tiên rất ưng vì hình kg photoshop cái phần này . vẫn giữ thể diện tý để em đặt đồ xuống đã , xong em lại ngồi rồi hỏi thăm tui, sao mà chưa nhậu mà gặp em tui đã say . Từ cách nói chuyện đến cử chỉ em đến bên tui như chả thiếu gì ngoài em . tui mân mê cặp bưởi em , em vuốt ve mơn mớn tui, một hồi thỏa thuê bắt đầu phần chính.

Onsen. Ấn tượng là cặp ngực ấy được em đem lại cho một sự ấm áp , êm ái và thằng nhóc tui lần đầu tiên được massage theo phong cách bánh bao kẹp xúc xích sung sướng thế này , nó được vỡ òa sau bao ngày bị trả bài trong ấm ứt thì này dược em nâng niu, vuốt ve, rồi masat cho nó để đến lúc nó out là phải đã.

Massage khỏe. mặt bằng chung ở đây tui gặp cũng 3-4 em đều thấy làm ổn, chịu đấm bóp và có đá nóng . Đấm bóp phải tầm 20ph đủ để thư giản hồi sức lại với lần bung lụa tiếp theo .

Massage mệt. Đây đúng là khoái cảm khi tui gặp em, em cực nhiệt tình chăm chút cho tui từng ly từng tý, co sát nuru mà tui như quên hết mọi thứ trên đời chỉ còn cái cảm giác nó lân lân với màn trườn và cái bầu trời của tui như chỉ trong một không gian suối róc rách cùng mùi hương nhẹ nhẹ của em cứ thế mà tui thưởng thức từng dòng suối còn em thì chắm sóc thằng nhóc tui với cả một đam mê, em bj sướng lắm, tui vừa húp mà lâu lâu tê sướng phải thả người ra hưởng thụ tý. cuối cùng out trong sung sướng.

Có lẽ 89 sẽ là số kết thúc để tui gặp lại trong những lần tới, kg cần khám phá nữa rồi. Hẹn em cuối tuần.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii... câu kết của bác là điểm nhấn... mừng bác...:ami-(10):

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Cuối tuần vào thì em full , không kịp chờ em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC