Q.1 Ăn lễ sớm với gói vô cực cực cực

Lượt xem: 1,257

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Vừa được phòng nhân sự gọi lên vừa run vừa không biết lý do gọi ai ngờ sếp tui đang ngồi trong đó gọi lên thưởng nóng cho đạt doanh số kèm theo 5 củ cho đội tui liên hoan lễ của ít lòng nhiều mời sếp dự chung . Sắp xếp gọi đặt phòng bên quán , đồng hồ điểm 5h xuất trại. Nguyên *** gọi chiếc 7 chỗ đi cho tiện. Ăn nhậu phải nói vừa vui vừa thoải mái ( free mờ ) . Xong sếp rủ đi hát bên 188 bill sếp lo tip tự xử, nhẩm sơ cũng bay 1tr chứ nhiêu chốt liền. 3 tiếng hát hò phê pha cũng đến lúc điện thoại réo réo, ai cũng bắt đầu về tui thì ghé chốn quen để xã đạn. Xã bên 188 thì rát quá ghé dubai làm cái 2 shot.

Sau hồi chọn hình ảnh tự nhiên đập vào cảm giác bé 24 có gì đó cuốn quá chơi bạo book luôn vé vô cực xác định nay ngủ bụi rồi . Lên phòng vừa đặt đít xuống lên booking tìm phòng đặt thì bé vào. Hình sao ngoài vậy không bị xử lý quá . Bé có cái nét nhẹ nhàng từ đầu nên tui tự nhiên đang say lại bị cuốn theo cái nét ấy, bắt đầu bé giúp tui cởi từng cái áo treo lên rồi bước vào bồn ngâm mình trong cái khoái cảm được ôm ấp bé và bé lại nhẹ nhàng mơn mớn bú mút tui một hồi nhẹ nhàng tiển biệt những dòng tinh túy đầu tiên. Cảm giác nó phê phê lân lân đến lúc em đưa lên giường nằm cho em massage người mới nhẹ lại tý .

Tập 2 khởi động với cơ thể em hòa quyện với tui, em áp người trườn lên rồi xuống , em trườn đên đâu tui lại cảm giác hưng phấn lên đến đấy khi xoay lại em cạ mà tui lại được lần nữa chào cờ mà sao lần này nó lại cực cứng và sung hẳn lên, địa hình trên giường có vẻ quen thuộc hơn nên lần này tui 69 với em một hồi mới bắn phát.

Tập 3 cứ nghỉ sẽ không thể nổi mà cái câu lửa gần rơm thì ..... Tui nằm ôm em vuốt ve một hồi thằng nhóc lại lên tiếp, em túm lấy nó và mút để nó sung lên nữa em mút nhiệtkhỏi phải chê đến lúc sẵn sàng tui thêm lần sung sướng , có lẽ hết thiệt rồi. phê vật vả ước là ở đây cho ngủ lại qua đêm chứ đi hết nổi. May lúc xuống có thang máy với làm ly nước yến cũng đỡ được phần .

Kết thúc gói vộ cực với 3 shot. Một sự sung sướng không hề nhẹ khi gặp đúng ngay cô bé có khả năng làm tui lên được 3 lần như thế. Chúc mây bác ăn lễ vui vẻ, tui bắt đầu tu với gấu nhà đây.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and mesat2000

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Ngon thế bác, có sếp xịn phải dẫn sếp đi húp bé lun kkk

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
BĐS hả bác mùa này mà đạt doanh số hay nhỉ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ... chúc bác ngày mới thật nhiều sức khoẻ :cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC