Q.10 ăn mừng tự do với bé 38 siu cưng

Lượt xem: 768

phương louis

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
51
18
0 ₿
Dạo này ăn nên làm ra nên trộm vía vừa trả hết nợ , để ăn mừng về với cuộc sống tự do , không phải lo sợ nữa thì qua luôn đảo hawaii hái dừa ăn mừng :cuteonion4::cuteonion4: , alo cho cơ sở 15p nữa anh tới rồi xách đít qua lựa ktv
không gian ở đây thì các bác nhìn hình cũng biết rồi , sạch sẽ rộng rãi , mát mẻ ,thơm tho

Mình qua thì được đón tiêp khá nồng nhiệt mình chốt luôn em 38 trong chỉ 30s khi nhìn thấy ảnh ẻm kk tại hợp gu nhìn là thấy ưng liền luôn các bác , nay mình chốt vé super king , xong xuôi thì đưa code camapro cho lễ tân rồi ngồi chờ chuẩn bị phòng

Ngồi tranh thủ lên diễn đàn kím thêm mấy bài review em này kiếm lòi mắt chưa thấy đâu , nhủ trong lòng nếu em làm ok thì về mình lên bài cho em luôn :cuteonion57::cuteonion57: thấy bài này thì chắc các bác hiểu rồi đó kaka

Em này thì mình dây có 1 hình xăm chữ ngay ngực
v1 hệ cam
v2 có 1 ít lipid
v3 tròn căng
v4 bí mật hehe

Vô thì vẫn ngồi xông chờ em bước vô, em vào với bộ cánh ren màu trắng hở chỗ cần che , che chỗ cần hở hí hí , nhìn thấy cưng quá tr , em bước vô xả nước tắm rồi cầm sẵn khăn chờ mình ra rồi lau người +1 điểm tinh tế

Ngồi tám với em làm quen cho em đỡ ngại rồi vô bồn ôm thôi , em làm khá đúng quy trình tắm rửa kĩ càng , gội đầu massage đầu nhẹ rồi ôm eo nhõng nhẽo , đòi hun quài luôn :cuteonion39: chắc thấy mình đẹp trai nên tranh thủ chiếm tiện nghi của mình đây mà :3onion15:, em xin thì cho , vừa cháo lưỡi vừa khám phá v1 với v4 trong bồn chịu gì nổi:cuteonion34::cuteonion34: v4 em vừa mịn vừa bót , sờ phê , hun đã mình bế em nằm trên giường rồi bắt đầu thưởng thức 2 quả cam tay vẫn không quên trêu đùa bướm ẻm , càng trêu càng ra nước mới xíu thôi nước đã quá trời tay , em chịu hết nổi đè mình xuống rồi bắt đầu màn đi lưỡi kết hợp trườn ngực rồi trườn bướm , em vừa trườn mình cũng tranh thủ thưởng thức tiếp 2 trái cam mọng nước thơm sữa, vừa trườn em vừa rên nó đã rồi em lại đẩy mình nằm xuống giường rồi bắt đầu giữ thằng em mình lại mà bú chùn chụt , mút lấy mút để rồi mình cũng chịu thua cum luôn

Cum xong tắm rửa lau người lại rồi em massage khỏe cho xíu rồi cũng đi zìa với gia đình thân iu :cuteonion50::cuteonion50:

Do có mã nên tic giảm từ 1tr còn 500k
tip1tr2
Tổng cộng 1tr7 kkk