Ẩn số mới vừa được khám phá

Lượt xem: 1,470

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Đầu tiên cho mình xin lỗi bác @Lục A Ka vì rp chậm trễ, vì mình đi vào khuya t4 r mà tới nay mới rp, so sorry bác yociexp19

Cũng như mọi lần ghé Dubai r nên cứ trình code ra là được tiếp nhận và con số bí ẩn kỳ này của bác Lục đưa ra là số 11 số mới hoàn toàn luôn yociexp30 do bé đang bận khách nên đợi tầm 30’ nữa bé mới xong

Xong 30’ thì cũng được a locker dẫn lên phòng, ngồi chưa dc 5’ nữa là bé lên tới, nhanh hết hồn luôn yociexp57bé nói để mấy a ngồi đợi lâu quá cũng tội r đi khuya vậy về trễ cũng nguy hiểm

Mass khỏe: do bé mới vào nên bé nói bé còn yếu, nhưng bé thực sự có sự cố gắng, hỏi han quan tâm về lực r bé hỏi bé làm có ổn k, bé cố gắng làm đủ bài, k làm cho có

Mass thái và mệt: cái này cũng vậy, bé cũng cố gắng làm hết sức, bù lại cái lưỡi ẩm ướt của bé cũng tuyệt vời, bé đi lưỡi siêu chậm, 1 chỗ bé đi chắc cũng phải chục lần, cũng đi từ chân xong r đi lên từ từ cho tới lỗ tai và xoáy sâu vào đó, đi lưỡi xong bé mới bắt đầu chà thái, r bé mới lật ngược mình lại, cũng đi từ chân, lick ti, tặng cho cái hun má yociexp41 BJ-HJ là 80-20

SBD: 11
Face: 7.5₫ bé k hẳn là xinh nhưng có cái nét lạ lắm k cẩn thận là bị hút hồn nha yociexp41
V1: 6.5₫ hơi nhỏ tí nhưng mềm và ti hồng lắm
V2: 7₫ k lipid
V3: 7.5₫ có độ cong
V4: bữa đó mình k có khám phá vì nghe bé mới nên sợ làm quá bé chạy luôn yociexp41

Mình cũng lưu ý chút là gần về nghe a tiếp tân bảo là còn 2 số thần tiên tỉ tỉ nữa là 8 và 10, ai tìm hiểu đi nha yociexp30

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Mông bé này to k bác mình thì thik mấy bé mông đẩy đà xíu

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy