Gò Vấp Anh bán dạo P3 - Ăn Mì tại Ánh Dương

Lượt xem: 1,912

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Xin chào mọi người, tui là X anh bán dạo đây, trước Offline X tui có dạo qua Gò Té, thèm món mì bò của ánh dương, nên ghé qua bán dạo cũng như ăn tô mì cho đã thèm. Ô lê anh em cùng với tui khám phá lại Ánh Dương tháng 6 này nhé, a lê hấp vô thôi

Đầu tiên là món mì của Ánh Dương vẫn chỉn chu, vẫn đẹp và ngon như ngày nào, ít thịt nhiều rau nhưng ngon là được :2onion2:,có chanh có muối, có ớt nữa,ăn xong được chai nước suối và khăn lau, chuyên nghiệp như nhà hàng, cho ngay 1 sao michelin massage :8onion38:

Về phục vụ, lễ tân giữ xe đều rất ok, chuyên nghiệp tận tình, ra về hỏi thăm bé làm tốt hay không nữa nên lúc nào cũng đánh giá cao AD về điểm này
KTV 16
Phòng ốc thì anh em đi hoài nên biết rồi mình không miêu tả nữa
Face của bé có duyên nhưng không phải gu của X
Dạng chuppy múp 1 tí
Service làm tốt, chiều chuộng, có bj lút cán lúc tắm mơn trớn, trườn bò đi lưỡi rất ok, đá bi rất điệu nghệ, lên giường trường thái, đi lưỡi, lướt wc, bj,69 trọn bộ combo
Massage khỏe vừa đủ để cảm giác nhẹ nhàng cả người
Thái độ vui vẻ, hòa đồng, gần gũi dễ thương, hợp với anh em nào thích nhẹ nhàng tình cảm, không quá vồ vập nhưng vẫn đầy nóng bỏng
V1 hệ cam lai cũng khá to
V2: hơi lipit
V3: to tròn doggy dc nha
V4: sạch sẽ thơm tho, không mùi lạ

Tổng quan: là một bé dễ thương hội tụ đủ các kỹ năng Service tốt - Thái Độ tốt - Nhẹ nhàng tình cảm nóng bỏng đều có, là một lựa chọn khá ổn áp khi đi ở Ánh Dương
Cảm ơn anh em đã đọc bài, chúc anh em nhiều sức khỏe

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Mì ad là quá ngon lun... hum nào Tàn dạo qua ăn mì mới đc...
Lần sau X có qua hú Tàn nha...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,530
1,096
38 ₿
anh bán dạo này đi khắp nơi ta ơi. Nhìn tô mì thèm quá trời, thêm ly nươc chanh dây của Ánh Dương nữa thì hết bài

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bán dạo nên phải đi dạo bác Nhím à hehe, lâu lâu qua Ánh Dương vẫn ngon như ngày nào

• Like
Điểm cảm xúc: Tâymôn