Ánh Dương GV , số 19 chuẩn bài.

Lượt xem: 7,578

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Sau một thời gian tham khảo diễn đàn thì thấy thích thích bên AD vì gần nhà thôi vừa vào được anh giữ xe nhiệt tình bảo anh cứ đá chống và gửi ngay cái thẻ xe liền , bước vào xách con nokia 3310 ra lấy cái mã đã được lưu sẵn cho lễ tân với số gửi gắm là 19 thế là được anh mời ngồi thưỡng thức ly trà bắc mà chắc chưa bao giờ mình đi maxa được uống cả, thích lắm.
Vào phòng xông hơi tý thì em bước vào, đánh giá sơ bộ
face 6đ ,vòng 1 em được 6,5/10, sờ xuống V2 6/10 em thích eo phải thật thon hihi, lượn tiếp đến V3 8đ em bóp đã lắm , khám phá sơ sơ V4 8/10 suối đầu nguồn luôn ạ.
Xong công cuộc khám phá cùng với nụ hôn nồng cháy thì em bắt đầu được chăm sóc maxa khỏe, em đấm có lực lắm, thấy khỏe nhiều, sau một hồi với tay chân đầu ... thì bắt đầu em cảm thấy gì đó uốt ướt mêm mềm lượn lờ sau lưng , à thì ra cái lưỡi em ấy bắt đầu làm việc và cùng với 2 cái bánh bao được bỏ lớp vỏ nữa trời ơi đã lắm. em vừa nằm vừa phê mà cũng run nữa sợ bị phọt phát thì lật ngữa lại quê lắm, nhưng cố gắng được tý thì em nó như hiểu ý bắt đầu lật em lại cho khỏi bị chèn ép hihi. và tiếp tục mà đi lưỡi, kẹp bánh bao nè, còn em thì được em ấy kho khám phá hang động đầu nguồn luôn, cảm giác đi maxa thái sao nó sướng thế không biết. và lúc đó tự nhiên sao em thấy giật giật lên rồi bắn tung tóe hicichc. em nó phải lấy khăn lau cho em liền hihi.
xong một buổi gặp em vừa vui vừa quê lắm vì bắn lung tung à. hy vọng lần sau sẽ khắc phục.
vé em lấy cáii ứng dung camapro rồi lấy lại mã nhập vào điện thoại,
quà cho em nó 500k , không phá giá của anh em.
đều em thích là xuống dưới quầy mình mới gửi quà em ấy không đưa tip trên phòng .
anh giữ xe dễ tương 20k nữa .
lần đầu viết bài , tham khảo nhiều anh em có gì sơ xuất anh em thông cảm .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and paul2017

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Lâu rồi hok gặp pé, chắc kỹ thuật đã nâng tầm cao mới rồi :cool::cool::cool:

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
CIA tuỳ pé có hay hok, với lại do cách mình tương tác thui pác. Mình chăm cây tốt thì cây cho quả ngọt. hjhj :cool::cool::cool:

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Cái này thuộc về "kinh nghiệm" và "định mệnh" rồi :oops::confused:. Ôi! Cái "định mệnh"

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Kiếm vé số lâu quá. Hôm nay có giờ vang em vào luôn cho tiện thôi.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
lâu rồi kg nghe tin tức của bé chắc vào hỏi thăm bé tý , không thì bé quên mình mất.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.