Chém Gió - Anh em còn nhớ trải nghiệm tuyệt nhất & thất vọng nhất khi đi matxa không? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Anh em còn nhớ trải nghiệm tuyệt nhất & thất vọng nhất khi đi matxa không?

Lượt xem: 464

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Hello anh em, hôm nay lên chủ đề này cho anh em trà đá chém gió cho xôm tụ náo nhiệt. Anh em đi matxa chinh chiến bao nhiêu năm qua vậy không biết anh em có còn nhớ trải nghiệm tuyệt nhất và lần sụp hầm đau đớn nhất trong cuộc đời ăn chơi matxa của mình không? Anh em vô chia sẻ trà đá chém gió cho vui xôm tụ nha đặc biệt là mấy bác huyền thoại @Súng máy @Thich Phong Sinh @L.O.X @Garryyau ^^

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Lần đau đớn nhất là lần này, m đang gặp phải, ktv yêu thích của mình đang xinh xắn, khoẻ mạnh, đang ôm ấp bao nhiêu tháng, đi chơi đi ăn này nọ, thương yêu đủ kiểu, đùng 1 cái ung thư phổi…tuột moood ko muốn đi đâu luôn :7onion37:

• Wow
Điểm cảm xúc: DrStrange and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Gì mới vô mà kể chuyện đau đớn nhất rồi ông :( phải kể chuyện sung sướng nhất trước cho vui chứ

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Nobita112

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
4
92
37
TP HCM
4 ₿
Mình nhờ 1 lần đi ktv quen , đã nt em đặt trước ok xong rồi. Tới khi gặp thì lại lấy lý do dương vật mình nay nọ , bữa nay e ko làm cho anh cho anh full services được . Làm mình hoang mang tưởng bị bệnh gì .
Về tới nhà em nhắn nay em bị nhiệt miệng . Đúng tụt mod làm phí tiền phí thời gian :cuteonion59:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86 and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
À…sung sướng nhiều quá ghi ra bà này giận, bà kia trách nên ko có cái nào nhất là câu trả lời an toàn nhất kkkk. Chứng tỏ hậu cung mod còn mỏng lắm, ghi ra mà em này em kia lên đọc rồi đè ra tra hỏi là mệt lắm nha mod à. Ủa mà sao mod lập topic ra mà không chịu ghi trước đi :ami-(25):

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
M lúc nào cũng có để trong đt kết quả khám std mới nhất, ý kiến gì móc đt ra cho coi mwahahahaha

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: L.O.X, Nobita112 and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Từ từ để t còn nhớ lại và liệt kê ra lần nào là tuyệt nhất lần nào là sụp hầm đau nhất và còn phải soạn bài viết lách cho hay nữa nên cần thời gian, bác thông cảm hehe

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Cái này khá nhiều anh em từng bị qua, cũng khó chịu thiệt nhưng chưa tới mức đau nhất

Nobita112

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
4
92
37
TP HCM
4 ₿
Mình tức là ktv quen mới đau ah, chứ gặp mấy em lần đầu thì đổi người rồi :2onion16:

Nobita112

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
4
92
37
TP HCM
4 ₿
Về hỏi sao em ko nói luôn a đi người khác , bạn ý nói lúc đó em ko biết nói sao :4onion25:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,376
978
41
7 ₿
Tuyệt vời nhất đó là lần đầu tiên mình gặp em. Lúc đó em đang buồn vì bị đồng nghiệp trộm mất đôi bông tai bằng vàng. Em gặp mình mà ánh mặt buồn rười rượi. Rồi sau đó em kể chuyện cho mình nghe, nằm tâm sự đủ chuyện. Từ ngày hôm đó mình bị em headshot trái tim. Đáng tiếc là cái kết sau đó lại không có hậu, dư chấn đến tận giờ.

Còn lần sụp hầm tệ hại nhất đó là lần mình đâm đầu vào Windy Tân Phú (chủ cũ, ko phải bây giờ). Lần đó đúng buồn cười, mình bước chân vào là thấy có 1 thanh niên đang ì xèo complain với locker về thái độ của KTV, mình cũng mặc kệ bỏ qua. Đến khi lên phòng, mới mở cửa bước ra, em ấy lại góc phòng đứng, sau đó đọc quy định là ko đc làm này, ko đc làm kia. Mình vừa mắc cười, vừa thấy tuột mood. Sau đó dĩ nhiên là nó diễn biến y như vậy, ko cảm xúc, ko tiếng động. Thậm chí con cu nó còn ko thèm ngóc đầu dậy :))) Lần đầu tiên mình biết đến cảm giác phụ nữ trần truồng trước mặt mà ko muốn làm gì, chỉ muốn mặc quần áo vào bỏ về. Ra về lại thấy có ông khác complain, mình lẳng lặng gật gật xong bỏ chạy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Nobita112 and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Ơ m nghe giống Trạng Quỳnh nhỉ, “tổ sư đứa nào về kể lại” kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,376
978
41
7 ₿
Thiệt chứ cái cở sở mà đi vào thấy 1 thằng đang chửi, đi ra thấy 1 thằng đang chửi thì :)))) . Locker nó hỏi: "Anh trai, bé có đc không anh" . Gật gật bỏ đi chứ góp ý gì nữa :))))

Chuonq Wook Wee

Trung Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
28
250
188
Sài Gòn
15 ₿
- Sung sướng: lâu rồi, cái thời chỉ có thường và vip, hồi đó đi Du Xuân, gặp bé số 10 phải gù đến lần thứ 3 thứ 4 gì đó mới đc bj. Và từ đó cứ gặp là quá quen thuộc nên auto bj, make love như người yêu.
- Tệ hại: e ở GV nên thường đi các cơ sở ở GV nên cũng có những chuyến đi tệ hại. Nhiều nhất là ở HR nên cạch mặt hơn năm nay.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: AdamLang and Thich Phong Sinh

AdamLang

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
31
263
58
33
Tphcm
0 ₿
Mình nhớ hồi đi Du Xuân khi còn sinh viên . Gặp đc 1 bé mà cuồng dâm bắt làm mỏi cả tay , dừng lại thì bé ko chịu . Đúng là 1 trong những kỉ niệm tuyệt vời

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
106
2,938
1,733
Xì Gòn
35 ₿
Vé Free Onsen
Đau thiệt. Mà đau lòng hem phải đau vì sụp hầm

• Sad

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Bữa giờ quên mất kể kỷ niệm cho anh em ^^
Kỷ niệm sướng nhất: 2015 đi matxa bị kẹt hết các số ruột, đi random may mắn trúng độc đắc 1 bé 18t mới tinh chưa bóc tem mới đi làm matxa lần đầu, mình là khách đầu tiên của bé luôn, bé tươi non cực kỳ, núm của gái tơ bú bình thiệt thơm phức cực ngọt, vừa bú bình vừa nhìn bé lần đầu đc bú bình phê sướng mặt đỏ bừng mà 2 mắt bé rưng rưng, lúc bj bé quay mặt lấy khăn che mặt vì k dám nhìn cây xúc xích, cảm giác đc cái lưỡi của gái tơ bj thiệt ngọt ngào tinh khiết lúc bắn pháo bông thẳng vô alo làm bé hoảng hồn nuốt trọn lun làm bé khóc lun mình phải dỗ bé nhưng mà lúc bắn vô miệng gái tơ thiệt phê cực kỳ

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and Thich Phong Sinh

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096
0 ₿
Kỷ niệm sụp hầm đau nhất thì đang phân vân vì sụp hầm cũng ko thua kém gì thánh LOX nên phải cân nhắc kỹ chọn ra cái kỷ niệm nào đau nhất haha

• Haha