Chém Gió - Anh em còn nhớ trải nghiệm tuyệt nhất & thất vọng nhất khi đi matxa không? | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Anh em còn nhớ trải nghiệm tuyệt nhất & thất vọng nhất khi đi matxa không?

Lượt xem: 475

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,031
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Thì ra sở thích của Hido là ức hiếp dân nữ, người đâu Hổ đầu trảm…^^

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,031
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Tưởng bác phải đoán ra GS X đang nằm trong hầm, ko biết ngày ra được :) Bữa thấy cái hầm của X, sâu không thấy đáy bên 135 :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and MrxXx

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
145
94
0 ₿
Mình thì cái gì qua thì thôi, không để trong đầu, nặng đầu. Cũng có những lần đi massage gặp KTV ngoại hình rất chán, hoặc có mùi không dễ chịu, hoặc khẩu dâm kiểu nói tục, hoặc skill yếu không biết làm gì hết ... Thất vọng rồi thôi, không so sánh thất vọng quá thất vọng nhất làm gì.
Còn tuyệt vời nhất ư. Cũng khó nói. Mỗi trải nghiệm vui có một sự hài lòng khác nhau.
Nhưng có lẽ đáng nhớ nhất là 1 lần ở Boss. Em quen, xinh. Em đặc biệt dành cho mình màn dùng ngực chạm lưng và dùng lưỡi kích thích đầy cảm giác. Khi mình quay lại, em đã cởi bỏ áo ngực, áo thì mở hết cúc, em mặc váy, nhưng em bất ngờ giơ quần lót lên. Một màn kích thích nhẹ nữa, rồi sau đó em cạ bướm, một chút thôi. Mình nói hay em cởi áo luôn đi. Em cười rồi cởi áo luôn, chỉ mặc váy, không quần lót. Mình kéo váy em lên, ngắm nhìn em trọn vẹn. Rồi em BJ. CIA trong sung sướng.
Và đó cũng là lần cuối gặp em. Sau đó ít lâu mình nhắn hỏi em có đang làm không mình qua thì em không trả lời. Mình qua thì locker nói em nghỉ luôn rồi. Mình hỏi em qua zalo thì em không trả lời. Một thời gian nữa thấy bỏ zalo đó.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,376
978
41
7 ₿
Mình biết em đó rồi. Số hot một thời trên Boss. Em ấy vừa quay lại hồi tháng 4 đó bác, sau mấy năm bỏ nghề. Hình như là số 07