Anh em tư vấn giúp cái Hotel vì có hẹn với 1 em bên Đồng Khánh

Lượt xem: 3,107

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Anh em chiến hữu tư vấn cho mình cái Hotel nhé, chả là có hẹn với 1 em "rau thơm" bên Đồng Khánh mà chưa có bãi đáp tốt cho em nó mừng.
Mình định đáp qua khu ks bên Trung Sơn q7 vì chỗ này tương đối vắng và gần nữa nhưng chưa biết chọn cái nào, tiêu chí của mình chỉ cần giá bình dân hoặc hơn tí nhưng đc cái sạch sẽ, an ninh, tiện nghi và đặc biệt là ko bị dòm ngó (tai mắt gấu nhà nhiều lắm, nó biết là nó cắt trym em là em hết đi chung đường với các chiến hữu đc nữa thì nguy :p >>> Mất Trym)
Mong mọi người hãy hiểu cho hoàn cảnh bi đát của em vì cái bệnh mê gái mà ra tay giúp đỡ.:(

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Bak nhờ mấy bak ở đây tư vấn vụ này thì con nhỏ của bak nó đi với thằng khác từ lúc nào rồi đó. Mần liền đi bak ơi

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
qua Hottel Honney hay Phú Đạt ở quận 10 đó , khoảng 150k 1h , qua đêm khoảng 3 trăm mấy , csvc rất tốt , hiện đại ... ngay chỗ Lê Hồng Phong , gần MMT đó ... trước kia đây là bãi đáp rất ưa thích của em ...:D:D:D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Dat SG nay thieu KS ha ? Muon an toan thi New wolrd - Sheraton ma chien nha.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Lúa thì tất nhiên phải tốn nhưng vốn thì chắc chắn không bao giờ để lỗ !!! Haha...

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
show off chọc tức ae hả? đủ trình dụ e ấy mà ko pít đc cái ks grrrrrrrrrr

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Bác làm như mấy em ấy dễ dụ lắm nhỉ, ai dụ ai thì chưa biết đấy, ks ko phải ko có nhưng đi với e massage chứ ko phải đi với gấu nên cẩn trọng thì hơn, chơi gì thì chơi nhưng tuyệt đối ko để gấu nhà pùn !

bbsc005

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿

Bak nói chí phải :D