Q.1 Ánh sáng cuối đường 78 S

Lượt xem: 692

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Xin phép bác @Đi Tàn Tàn dùng từ S của bác. Tui được gặp bé mà cũng tâm trạng chưa nguôi được để viết vài dòng về bé, đến khi đọc được bài bác viết về bé, tui như thấy được cái độc đáo bé mang đến mà tui cực hài lòng , Nhoi và Nhiệt. chỉ 2 từ đó thôi mà gặp bé về tui cứ lân lân suốt cảm giác buổi thư giản đáng giá.

Cty đang sàn lọc nhân viên với bao nhiêu cái quy định mới, từ giờ giấc đến quy trình thay đổi . Chấm công bằng khuôn mặt thêm cái camera đặt ngay khu chấm nữa làm anh em hết thể giúp đỡ lẫn nhau ( trước bấm thẻ ). Thêm cái doanh thu tuột nguyên *** bị trừ thưởng không thương tiếc. Buồn , bèn muốn tìm làn gió mới tý, về tâm sự với gấu thì cũng chỉ như đổ dầu vào lửa, mấy nay gấu mua sắm nhiều tui mới la một tăng kekeke. Jo rén kg muốn nói nỗi lòng thôi thả trôi theo làn nước. Đến Dubai chọn bé nào mới mới cho cảm giác nó mới tý. Tui chọn 78 số này mới, hiếm chỗ gặp . Lên phòng luôn, kinh nghiệm là tui làm thói quen đặt giờ là đúng giờ có mặt và lên phòng liền. Nên giờ pv cũng hiểu ý, điểm công dubai là thế.

Ánh sáng khi gặp em. Nếu được dịp đến để thư giản thì ngay từ cái lần gặp đầu với em 78 là thấy một không khí vui vẻ, cởi mở và khá nhoi nhoi. Theo cái tâm trạng đang chùn xuống của tui gộp vào tâm trạng em mang đến tự nhiên tui gạt hết mọi thứ qua bên để bước vào thế giới đầy màu sắc của em ngay. Em vừa gặp tui là muốn kết bạn liền. Bạn theo kiểu người mang năng lượng tích cực ấy. Rồi lại giường tui được em lau người xong tui ôm lấy em em vuốt ve tâm sự một hồi và đưa tui vào tắm. Nói chứ vừa nảy ôm ấp em sờ mó tý mà tui tự nhiên rạo rực hẳn nên vừa vào bồn thì ôi thằng nhóc chào cờ luôn chưa để em mần ăn gì, nhưng có lẽ điểm cộng em phát huy từ đây. Em tắm rửa kỳ cọ theo một cách bình thường không gây kích thích, làm nhóc nó xìu xuống thế là tui được trả lại hiện trạng ban đầu. Bắt đầu em ngồi cạnh tui vuốt ve và tui cũng bắt đầu tấn công em, sờ cặp ngực em nó ngon nhức nách rồi sờ xuống cô bé em, em hôn cổ rồi từ từ em hôn xuống ti và đến thằng nhóc, em tung tuyệt kỹ gọi là nhíp gắp ớt, do tui bị vòi thụt nên em mút từng tý từng tý đến lúc nó lớn lên thì em mút xung quanh, cảm giác em chăm thằng nhóc mà vừa kỹ vừa phê vậy chỉ có thể lần đầu gặp được , thêm cơ thể em nó cứ làm tui cảm giác cuốn lên và phải đầu hàng ngay hiệp 1 . Không hiểu sao tui được ra đi một cách êm ái như thế. Người xã được cái cảm giác bức rức thế nào ấy.

Màn 2 : Lên giường em để tui nằm sấp đấm bóp một hồi , cũng là dịp để vừa thả lỏng cơ thể mà cũng là lúc tinh thần nó thoải mái khi vừa đấm bóp vừa chém gió với em, nó vui mà tui thấy cự thoải mái . Sau màn đấm bóp em dùng nước nuru vuốt lên, và màn chăm sóc lành lạnh từ cổ đi xuống đến mông, chân rồi đi lên lại, tai nói nó phê , tê , tui như quyu người với cái cảm giác lành lành em mút với cái nước gì đó làm tui tê lắm. Lật lại em bắt đầu trường mà tui chỉ biết nằm yên chả muốn nhúc nhít gì, vì phê quá mà. em chuyển qua 69 tui sờ bóp, húp một hồi chỉ là phụ, phần chính là kỹ nặng bj của em em mút cực phê. Làm như tui mới được lần đầu bj hay sao mà nó sướng cứng một hồi cảm nhận đầu khấc được mút rồi ngậm sâu rồi mút, lần này tui out mà nó giật người . Em mà làm tui chục phát chắc chết đủ chục phát chứ chịu sao nổi đậy trùi.

Màn thư giản. Em ra wc lại rồi lại vuốt ve ôm ấp tui, người tui như được sạc pin lại thêm nữa, chém gió và sờ mó em cảm thấy đây nằng lượng như muốn tuôn trào lần nữa, mà để lần sau giờ cũng phải tranh thủ về. Nhìn em cứ thấy quý quý thích thích thế nào ấy. Về nhà nằm ngủ vẫn còn lân lân . 78 quá đỉnh .

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Vì sao Tàn đặt Bé Cưng 78 Cấp S… là bác cũng thấy rùi đó…:ami-(47):
Mừng bác lên đỉnh 2 lần cùng Bé Cưng 78 Cấp S…:ami-(47):