Q.10 AOI Spa - Lời xin lỗi Và thiện chí thay đổi.

Lượt xem: 913

Soul

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
2
17
6
Hcm
3 ₿
Hi Ae,
Tuần trước đang làm thì nhận được cuộc gọi từ pé lễ tân AOI Spa, pé xin lỗi vì những trải nghiệm không tốt của mình lần trước.
Thật ra mình đã ghé bên đây từ tháng 02 và cũng có trải nghiệm tệ hại y như các bài rv trên đây
Trao đổi thì đại ý là cs đã thay đổi và có thiện chí mời mình quay lại trải nghiệm.
Hnay có rảnh nên mình đã ghé lại vì cs cảm kết đã thay đổi và training lại hết các pé KTV.
Mình ghé lúc 13h, vào thì có 2 anh đang đợi (chắc cũng nhận được thiện chí của cả ) đợi tầm 10p thì mình đc lên phòng, bước lên cầu thang thì pé đón mình ulatr pé rất trẻ, xinh và cười rất duyên. Vào phòng thì mình tắm trước nhưng phòng tắm kính, đứng tắm mà nhìn pé bên ngoài cảm giác rất thú vị tính...
Vào vấn đề thì thật sự là cs đã có training lại các pé, pé vui vẻ nhiệt tình và thoải mái hơn pé lần trước rất nhiều. Kỹ năng massage cũng tốt hơn, pé rất biết quan tâm khi tắm xong là tắt máy lạnh lấy khăn lau cho mình liền.
Vuốt lướt thì pé làm rất tốt, rất cảm xúc lúc đầu còn trò chuyện các kiểu sau phê quá mình chỉ bít nằm hưởng thụ.
Trong quá trình thì mình cũng bắt đầu thả dê, khúc này các ôg quan tâm này, có cho khám phá nhé mình khám phá đủ 4 vòng nhưng mà nhẹ nhàng thôi nhe các ôg
Cảm xúc dân trào cuối cùng thì mình cũng ra trong sung sướng

Bài viết này là do thiện chí của cs, có sao mình nói vậy không thêm bớt gì cả.
Pé mình đi là pé Duyên, pé rất xinh, vui vẻ, nhiệt tình, pé khá đúng gu của mình nên rất có cảm xúc. Nhưng pé loli nhá ôg nào gu bưởi cam thì có thể chọn pé khác nhé
Cs báo còn mấy pé cũng xinh lắm mà mình chưa đi đc, nếu có cơ hội đi về sẽ rv típ cho ae nhé.
Tip thì cs báo chỉ cần 300k là đc nhưng mình khá hài lòng nên tip luôn 500k cho pé.

Tổng chỉ phí
Vé: thiện chí của cs
Tip: 500k vs cafe chú bv

Cảm ơn Anh em đã dành thời gian đọc hết bài viết này.

• Haha
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Soul

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
2
17
6
Hcm
3 ₿
Học văn dỡ nên có gì ae thông cảm bỏ qua nhá, cs thiện chí quá h ngồi viết bài mún đau lưng lun

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Haha cái AOI này còn tiếp tục đăng bài trên đây nữa à. Tưởng ngủm rồi, vẫn cố gắng lắm.
Mà sao đăng bài cho AOI toàn là nick mới và có mùi không vậy

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Soul

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
2
17
6
Hcm
3 ₿
Nhờ ôg đó, Cs nó nhầm ôg thành tui nên nó gọi tui đó. Tui đi 13h 29/02, ôg đi 13h 01/03.
Đi free thì về trả cho nó cái rp thôi và tui đi sao thì viết vậy thôi.