Q.1 Back to school cùng em 79

Lượt xem: 817

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
40
37
0 ₿
Cuối tuần loay hoay giúp mấy cháu đi mua sách tập còn hơn đày ải, chạy tùm lum nhà sách chỉ để kiếm sách cho đủ bộ thôi mà còn hơn đi săn vé blackpink. Cũng may gặp được đứa bạn học cũ đang làm bên nhà sách NVC biết nên giúp kiếm rồi bảo chờ tầm 2h có sách gọi về báo xong ra HL ngồi cf tý tự nhiên gặp ku pv đang ghé mua cf , ku thấy mình chào cái làm tự nhiên thấy còn thời gian tranh thủ vào gặp mấy bé rồi đi cũng chưa muộn, xách luôn ly cf vào sau hồi xem cũng chọn 1 bé vì con số đem lại may mắn cho tui là bé 79.

Các thủ tục ở dubai khá là quen thuộc với mấy pv cực nhiệt tình với lễ phép, từ lúc vào đến lúc lên đến phòng hay lúc về đêu vậy đặc biệt không xin tip dưới mọi hình thức. Tui vừa vào phòng là phòng đã chuẩn bị sẳn máy lạnh mát rượi bồn nước xã sẵn phòng xông chỉ chờ vào là xông không phải ngồi đợi . Thoáng cái bé 79 vào tự nhiên tui vừa nhìn mà thấy sao yêu yêu luôn. Vẫn nụ cười lời chào như mọi bé mà đến lúc gặp 79 tui lại thấy thân lắm nhỉ. xã giao vài câu rồi ngồi lại ghế tui kéo bé vào lòng mà cứ như đang ôm cả một thế giới, tâm sự trò chuyện như chẳng nghỉ đang đi massage từ bao giờ. Một hồi bé đưa tui vào tắm, tui đắm mình trong cảm giác nhẹ nhàng của bé, cứ như đang được thả mình vào cảm giác thư thái tình cảm, không mãnh liệt như bao lần tui cứ ôm vuốt ve bé theo từng nhịp bé đang cọ vào người tui, đến lúc bé ngậm lấy thằng em tui cũng chính là lúc tui đang phê chết đi được. Để bé mút từng cơn và out với một cảm giác nhẹ nhàng , cứ thế mà tui lại thấy sướng .

Bé dìu tui lên giường xong bé ra vs lại bắt đầu đấm bóp cho tui, thân mình bé ngồi lên mà tui cảm giác rất dễ chịu đến lúc bé đấm , xoa , dùng đá nóng ... kèm theo tiếng nhạc du dương tui như thả hồn theo cảm giác phiêu phiêu , quên đi cái xô bồ hối hả ngoài cuộc sống. Từ từ bé chậm dần và dừng lại bắt đầu chuyển sang màn thư giản. Kết hợp du lịch thái lan và tuyệt kỹ nu rờ ru bé làm rất thoải mái, không hối hả, bao xúc giác như được chạm vào cơ thể bé cảm nhận làn da mịn màng , đến cặp ngực cứ làm tui hứng lên suốt. Sau đó lật lại để cảm giác tiếp thằng em được chăm sóc đặc biệt còn thàng anh thì cứ thế được hưởng món sò đầy nước hấp dẫn, cảm giác cuồn nhiệt kéo lên đến cao trào để từng tràn tinh binh được bắn ra mang lại sự thoải mái vô cùng. Tiết mục kết thúc với sự chăm sóc của em và ngồi tâm sự với em khiến tui cứ phải nghỉ mãi về em suốt cả mấy ngày. Nhưng cũng dành it thời gian để dịp sau vào gặp em tiếp thôi.

Thời gian gặp em đối với tui rất là đầy cảm giác tình cảm, vui vẻ đủ cho một tuần làm việc đầy sức sống mới.
Vẫn tic = tip như mọi khi , bé cùng tui tui đi xuống thang máy mà tui lại cứ quyến luyến thế nào nữa rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ... chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: