Điệp Vụ Q.5 Bảo bối thần kỳ 66

Lượt xem: 719

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Nhân dịp một chiều mưa bác @Lục A Ka gửi mình đi nằm vùng Big Bang để tác chiến.
Thế là phi một mạch đến cơ sở giữa cơn mưa.
Các đồng chí lễ tân và locker vẫn rất nhiệt tình trong việc check code và set up phòng ốc.
Ngồi nhâm nhi red bull thì mới để ý là big bang có kha khá đồ ăn vặt cho khách: trái cây, trứng luộc, kẹo… trông cũng khá vui mắt.
Bỗng một cô bé nhẹ nhàng gõ cửa bước vào và ngồi vào lòng mình.
Bé bắt đầu nũng nịu vì sao mình mắc mưa mà còn mặc nguyên bộ đồ rồi dịu dàng giúp mình cởi từng món tràn phục và treo gọn lên móc cho nhanh khô.
Ấn tượng đầu tiên đây là một cô bé rất chu đáo và cũng ko kém phần đáng yêu.

Rồi sau đó hai anh em dìu nhau sang bồn tắm.
Đang tận hưởng làn nước ấm thì bỗng bé thủ thỉ “anh mà ko cho em ăn anh 3 lần em ko cho anh về…”
Nghe tới đó mình như muốn rụng rời, lẽ nào vô tình lạc bước vào động bàn tơ…
Bé bất chợt trườn lên, để 2 cơ thể hoà quyện vào nhau rồi dịu dàng cho chiếc lưỡi lả lướt khắp nơi.
Thằng em bắt đầu ngọ nguậy thế là ngay lặp tức bị trừng trị.
Bé ngậm lấy và bắt đầu vắt kiệt tinh lực
Từ bờ môi đến chiếc lưỡi được bé kết hợp nhịp nhàng làm cho thằng em mình như muốn nổ tung.
Thế là từng đợt sóng tình nóng hổi được trút vào khuôn miệng nhỏ xinh đang ngậm chặt lấy cậu nhỏ

Tới đây mình bắt đầu thấy bất ổn vì nếu cứ đà này chắc là về tới nhà đến ngồi cũng ko nổi…
Mình lười nhác qua giường và nằm tận hưởng dư vị của cảm giác thăng hoa.
Trước bão giông là bầu trời bình yên.
Bé đến và bắt đầu giúp mình thư giãn nhằm hồi phục cho những trận chiến theo.
Điều làm mình bất ngờ là bé có 1 món bảo bối thần kỳ dùng cho massage đầu và cảm giác thật sự phê như lên chín tầng mây.
Mình sẽ úp mở để anh em tò mò mà đi trải nghiệm nhé.

Qua những bài vở thư giản của em, mình dần khôi phục lại công lực. Thằng em lại bắt đầu đòi hỏi được cảm giác thăng hoa một lần nữa.
Bé bắt đầu rót dầu nha đam rồi thà cho đôi gò bồng đảo trườn khắp nơi gây kích thích mọi giác quan.
Bé còn cố tình trêu mình khi chiếc lưỡi cứ mãi liếm vòng quanh như bỏ quên thằng em đang háo hức chờ đợi muốn nổ tung.
Rồi bé bất ngờ ngậm lấy, từ nhẹ nhàng đến cao trào đưa thằng nhỏ qua hết các cung bậc cảm xúc.
Chuyện gì tới cũng tới, lại một lần nữa bé dùng khuôn miệng xinh xắn đó vắt kiệp từng giọt từng giọt.

Trải nghiệm cá nhân.
Face: 8.5/10 (nét đẹp tự nhiên ko dao kéo)
V1: 8/10 (hàng thật giá đúng, mềm mại và vừa tay)
V2: 9/10 (mình dây nhỏ nhắn đủ ngồi gọn trong lòng mình.
V3: 7/10
Service: 10/10 (điểm 10 cho sự chu đáo và bất ngờ với bảo bối thần kỳ)

Tổng thiệt hại.
Tic: Code + 300k
Tip: 1tr2
Locker: 50k
Giữ xe: 10k

Cảm ơn anh em đã đọc bài.
Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》