Q.5 Tê tái với e gái 09 của BB

Lượt xem: 576

Chuz123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/5/24
Chủ đề
4
4
6
Ho chi minh
0 ₿
Chuyện là hôm nay trời mưa mình thì cần sưởi ấm cơ thể thế là phải lên *** kiếm em hàng nào, ánh mắt ta và phải cô em 09 boook liền và chạy ngay qua cơ sở để trải nghiệm em.
Vào phòng thì tranh thủ xông hơi 5’ rồi ngồi đợi em, cuối cùng em cũng bước vào mang trên mình bộ yếm đen, ngồi trò chuyện 1 hồi lâu đợi nước rồi em dắt mình qua bồn tắm, vào bồn tắm e kì cọ và rửa sạch sẽ cho mình từ chân lên cổ, gội đầu sạch sẽ rồi e hỏi muốn thư giãn ở đâu, mình bảo trong bồn tắm luôn, em trườn rồi đứa trứng cút, mút liếm hết ng làm mình tê tái, e ngậm bú rất nhiệt tình, e ngậm k để rớt giọt nào, hiệp 1 em phải đâu hàng sớm vì skill của e quá ư là đỉnh.
Xong hiệp 1 rồi ra ghế ngồi e bóc trứng cho ăn trò chuyện một hồi lâu rồi lên giường chiến hiệp 2, kĩ năng massage khỏe của e rất tốt, k mạnh mà vừa phải đủ là giãn gân cốt, xong đi massage mệt em trườn cặp ngực lên người, rồi vào thế 69, hiệp 2 phải nói là tuyệt vời các bác ạ, ra rồi xong nằm ôm âu yếm bé một hồi lâu rồi qua tắm lại. Phải nói 1 trải nghiệm hết sức tuyệt vời cùng bé 09 của BB
V1: tròn k to căng mọng cho các ae thích gu nhỏ
V2: thon thả như em NT
V3: căng tròn vỗ kêu đen đét
V4: sạch sẽ gọn gàng nhiều nước cho các ae tha hồ húp
Ae nên trải nghiệm ngay bé 09 này của BB nhé, k hối hận đâu

Đính kèm

635.9 KB · Lượt xem: 39

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
849
261
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ và viết bài rw cho Bé ạ :ami-(23):

SinoNguyenDuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/24
Chủ đề
0
1
1
Sài Gòn , quận 11
0 ₿
Đọc bài xong cảm giác được trải nghiệm như thật.

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang