Báo cáo điệp vụ ngày 13/12, SBD: 10 - Điệp vụ khá thất vọng

Lượt xem: 1,680

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Cũng khá lâu chưa ghé PA relax, mon men lên diễn đàn đăng ký bác Lục điệp vụ, may mắn vào chiều muộn cũng nhận được tin của Bác Lục. Thế là săp xếp lên PA thôi. Vẫn đầy đủ thủ tục như mọi lần. Em locker báo số 10 đang rảnh thế là mình lên phòng luôn. Xông hơi được tầm 10p thì mình bước ra gặp em. Mình cũng nhẹ nhàng chào hỏi làm quen. Tuy nhiên, hành động ban đâu của em làm mình khá mất thiện cảm. Mình xông hơi ra mồ hôi cần ngồi nghỉ chút, em chỉ đưa khăn nói anh tự lau đi rồi em massage (hơi thất vọng chút... nhưng thôi mình cũng tự phục vụ luôn). Tưởng ráo mô hồi em đi tắm cho nhưng không, em nói anh nằm lên e đâm cho (thấy có vẻ hỏi khác khác quy trình mình đi hồi giờ ở đây rồi... lý do khúc sau các bác sẽ rõ)
-CSVC:9đ, sạch sẽ thoải mái như ngày nào, anh giữ xe em locker vẫn niềm nở đón tiếp như ngày nào mặc dù biết mình có sử dụng code free (hồi giờ mình vẫn thích cách phục vụ của PA relax)
- SBD: 10
+ Face: 6 đ, em nhìn bình thường, ko có gì nổi bật, có lẽ ko phải gu của mình chăng
+ V1: 7đ, cam viêt thôi, tương đối săn chắc
+ V2, V3: 7 đ, em khá nhỏ người, nên các vòng này mình ko đánh giá cao
+ Mas khỏe: 2đ, phải nói là một từ "tệ", lần đâu tiên mình đi gặp em chỉ biết ngồi xoa xoa chứ ko hề biết đấm bóp là gì cả, tầm 10-15p. Tiện đây có góp ý cho e trên tinh thần xây dựng thôi. Biết là tụi em làm dịch vụ ko thể đáp ứng được hết yêu cầu mọi người, nhưng ít ra e làm củng nên chú ý đến thái độ hay cảm xúc của khách hành chút, ko cần các em phải đấm mạnh lực hay lâu, những cơ bản là nên có tâm chút. Làm nghề này Khách hàng quay lại với em là em đã thành công rồi, còn 1 đi không trở lại thì thua rồi, nếu ko cải thiện, anh nghĩ e cũng khó trụ lại được, đặc biệt như môi trường ở PA relax.
+ Mas thái: 5đ, chỉ biết chà chà chà ngực mà thôi, ko có skill gì cả. Có lẽ em nên học hỏi thêm nha. Cơ bản là em chịu tiếp thu và cải thiện là OK
+ Mas mệt: 6đ, em chăc có thể mạnh là HJ, anh nào yếu yếu vào đâu em này mớn trớn cho thì khá OK, e chỉ ngồi vuốt vuốt và vuốt kích thích thằng nhỏ bằng tay (có lẽ đây là ly do em ko tắm cho mình ngay từ đầu). Mình thì thích sạch sẽ thoải mái, còn được các em chiều chuộng, ihihihii. E khá thoải mái cho khám phá v1, V3. Nếu ko nói em chắc em chỉ làm HJ thôi, lúc sau có nhắc em làm BJ cho có lệ. Mình cảm thấy ko thoải mái lắm nên ráng out rồi về
+ Tổng thời gian cho xông hơi và mas tầm 1h, quá nhanh luôn
- Tick: bác lục
-Tip: Bằng Tick
- Xe:20k
- Cảm ơn bác Lục đã chiếu cố cho em thực hiện điệp vụ mặc vụ ko được như mong đợi
p/S: Đôi lời góp ý với em và cơ sở, mong em tiếp thu và thay đổi để tốt hơn nhé. Anh góp ý trên tình thần xây dựng nhé

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời đầu tiên muội xin gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất vì sự việc trên ạ .
Huynh có thể cho muội biết thêm về thời gian cụ thể mình đến bên muội để muội xác nhận lại sự việc với bé 10 và sẽ có câu trả lời hợp lý nhất cho huynh ạ .
Muội cũng rất cảm ơn những góp ý chân thành từ huynh để muội có thể hoàn thiện hơn ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Hibicus

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Sao ki vậy bác PA cũng nổi tiếng chiều khách lắm á bữa mình có đi onsen 09 phải noi la good ko có gì để chê. Mà sao homnay bác đen thế hay bác ko đc kute nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Hibicus

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ặc,không tắm thì hơi dã man B06 chả lẽ bé này mê chuối hôi. Bác thử vài bữa không tắm thành chuối ươn xem s, nhiều khi được bất ngờ,kkk

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Hiện giờ tất cả chuối đều thành chuối ươn hết rồi nha bác bựa vì Ngân98 mua hết chuối rồi nha

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bữa nào chạy bộ xong vào gặp ẻm,hehe.Vừa rít vừa hầm hầm,ố lala ,cái mùi ,kkekek

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Hôm đó mình vào tầm 7h hơn. Cảm ơn admin PA đã quan tâm nha. Luôn ủng hộ PA relax nè

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Hồi giờ đi PA relax chưa bao giờ bị trường hợp thế này. Nhưng xác định đi để khám phá, có gì góp ý cho anh em đi sau để khỏi bỡ ngỡ và cũng là nhã ý muốn em KTV cải thiện hơn thôi

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Bé này là số 10 bác ơi. Bé 09 thì quá tuyệt vời rồi. Mình cũng từng có dịp gặp bé 09 rồi

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Hồi giờ vào PA relax mấy em tắm táp kỹ lắm luôn á. Nên rơi vào trường hợp này cũng hơi bỡ ngỡ á