Báo cáo điệp vụ ngày 27/07 cùng ẩn số 15

Lượt xem: 1,077

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
44
0 ₿
Em may mắn nhận được điệp vụ từ anh Lục A Ka. Một buổi trưa đầy nắng em phi xe từ quận 3 sang quận 8. Công nhận cái đường Cao Lỗ hơi khó đi. Lúc về em lạc trong mê cung mãi mới ra được Phạm Hùng.
Đánh giá sơ bộ csvc ở Shangri La mới, nội thất đẹp, không gian thoải mái. Đặc biệt em được vào cái phòng có ban công nhìn ra ngoài trời mây. Rất thích và lạ. Nhất là lúc nằm phơi "kiu" nhìn ra ngoài ngắm mây bay. Bên dưới có cái đầu nhấp nhấp nhô nhô theo từng nhịp.
Em vào phòng chờ khoảng 15' thì được mấy bạn mời lên phòng VIP. Thì ở đó cô ấy, cô gái ẩn số 15 đã ngồi chờ sẵn.
Nhưng--- em có đôi chút thất vọng khi không phải gu của mình.
Đánh giá tổng quan về số 15, em chỉ nói lên những suy nghĩ và trải nghiệm của bản thân, tùy theo cảm nhận thực tế của từng người nhé.
Về phần tắm táp thì nó cũng bình thường như bao nhiêu cái bình khác. Onsen thì sẽ khác hơn. Em không đi Onsen dù được mời chào khoảng 4,5 lần.
Em số 15 nhìn có vẻ hơi cứng tuổi, gương mặt có nét buồn buồn hiền hiền. Em hay thức đêm hay sao nên quần mắt hơi thâm nhẹ nhẹ.
V1 : tự nhiên nhưng đã hao mòn theo năm tháng, mềm.
V2 : không phải quá lipid nhưng theo gu của em thì em không cho điểm cao.
V3 : như v1, em cũng không khám phá nhiều.
Số 15 đấm bóp có lực nhưng không hẳn là bài bản, một vài lần em bị đau, nhưng tổng thể là không đã.
Vì mình có việc nên bảo em thư giản luôn. Không biết là hiểu lầm hay sao mà em nó không làm Thái luôn. Nhưng nhấn mạnh là mình ok với việc đó, không vấn đề gì cả. Các bác hay các quản lý có đọc được đừng rầy la em nó mà tội nghiệp.
Skill em không thuộc dạng đỉnh cao hay mới lạ. Cái điều đặc biệt của em 15 là kiên trì và chịu khó. Do không phải gu của em nên 20' hơn em mới ra, mà phải gồng lắm cho ra. Lúc đầu em 15 hơi ngại nên mình không khám phá vòng 4.
Đến khi mình muốn ra nhanh nên có khám chút chút. Em hơi khô. Mình bắt đầu bú bình và thi triển nhất dương đại pháp thì em nó tóe tòe loe luôn. Đột nhiên em đè mình ra nút lưỡi. Em quên luôn của HJ. Mình cũng để em tự nhiên. Em HJ thêm 10' thì mình ra.
Tỉ lệ 90% BJ, 10% HJ.
Theo cảm nhận của em thì số 15 rất thích hợp bác nào thích nói chuyện theo kiểu trải đời và có chút gì đó man mác buồn, nhớ chọn cái phòng có ban công nhìn ra ngoài và đặc biệt lúc 4h chiều.
Xong mình tip em 5xx như bình thường.
Một lần nữa em xin cảm ơn anh Lục A Ka đã tạo điều kiện.

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.