BÁO CÁO ĐIỆP VỤ NGÀY 28/8/2019, MASSAGE PATTAYA

Lượt xem: 3,701

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Xin phép chào toàn thể anh em cộng đồng, chúc anh em luôn vui khỏe.
Cũng xin phép cảm ơn bác @Lục A Ka vì đã tin tưởng giao điệp vụ cho em. Và không phụ lòng tin của bác thì em xin báo cáo một cách chi tiết nhất ạ.
Sau khi nhận điệp vụ thì em canh giờ và chạy đến cơ sở, địa chỉ cũng dễ tìm. Vừa vào thì có nhân viên giữ xe và một anh trai (có vẻ như quản lý ra đón). Vô trong thì được báo ngồi chờ 20 phút vì đang hết phòng. Chừng nào có phòng thì mua vé luôn. Phòng chờ ngay sảnh, có ghế ngồi/nằm thoải mái. Có phục vụ nước suối, trái cây (thanh long, nho), có cả mứt gừng nữa ạ. Đúng 20 phút sau thì anh quản lý mời mình mua vé. Nhân viên nữ lễ tân rất nhiệt tình, giải thích cho mình từng loại vé và các dịch vụ kèm theo có trong gói. Sau đó mình đưa code, check code tầm 10 phút thì được dẫn lên phòng. Vô phòng thì có bé đã đợi sẵn. Mình đi bé 20
Phòng ốc ổn, trong phòng chỉ có xông ướt nha các bác. Do mình thì thích mỗi xông ướt thôi nên ok, bác nào thích xông khô thì chắc không thích. Sau khi hỏi thăm sơ sơ thì mình vào phòng xông khô, bé ở ngoài pha nước tắm. Do mình thích xông khô nên tầm 15 phút sau mới ra. Bé lau sơ người rồi tắm cho mình. Nhẹ nhàng, chậm rãi cả người lẫn thằng em. Tính mình thích nhẹ nhàng nữa nên cảm thấy tuyệt. Đứng ở trên nhìn xuống bé tắm cho thằng em với thêm nhìn vòng một lấp ló thiệt không còn gì hơn. Bé cũng hỏi liên tục mình coi nước ổn không anh, có lạnh hay nóng gì không.
Sau màn tắm táp thì lên massage, bé có hỏi mình muốn làm gì trước thì mình bảo cứ theo quy trình thôi. Vậy là massage khỏe trước, rồi đi Thái, cuối cùng là thư giãn.
Massage khỏe: bé đi đủ bài, đủ lực, đặc biệt có mass bằng cánh tay và cùi chỏ, rất phê luôn. Có cả đá nóng nữa nha các bác.
Massage Thái: do là lần đầu nên mình kích thích lắm. Miêu tả vòng một của bé thì như trái xoài tượng nha các bác, đi Thái khá phê luôn. Nói trước là khi đi Thái thì nó kiểu thòng xuống ấy, bác nào thích săn chắc thì sẽ không thích kiểu này đâu. Mình không cảm nhận được đầu ti, nhưng mà đổi lại lúc nằm ngửa, thì khi đi ngang thằng em nó mang lại một cảm giác sung sướng khó tả, thằng em vươn mình dõng lên kiểu muốn đớp ấy ạ. Sau đó thì bé lau sơ người rồi kết hợp đi lưỡi. Đường lưỡi không rõ lắm nhưng mang lại cảm giác ổn. Song song đó bé cũng kích thích phần bi, hai bên bẹn để tạo cảm giác.
Thư giãn: bé nhẹ nhàng dùng tay trước một chút rồi BJ, cảm giác đang se lạnh mà cái gì ấm nóng trùm lên thiệt không tả nổi, phê nhẹ luôn. Rồi bé kết hợp lick ti và tai. HJ với BJ là 40-60. Mình cũng tranh thủ khám phá cô bé một xíu, nghe bé rên nữa rồi out sau tầm 15 phút. Phê tới nóc, out xong hai chân mình tê tê mà.
Đánh giá chung:
V1: hệ xoài tượng, khá chắc tay, nắn bóp ổn, 8/10
V2: mãi phê nên không để ý kĩ, có sờ thì thấy mềm mịn,
V3: không to nhưng mướt lắm các bác ạ, như da em bé luôn, 8/10
V4: (cảm nhận bằng tay) múp míp, nước nôi ổn
Mình cảm thấy thoải mái, được thư giãn và phê phê tê tê.
Chi phí: tic - bác Lục tài trợ, tip: giá tic gốc

Xuống phòng được mời trà gừng nhưng do có việc nên mình về luôn.
Góp ý cho cơ sở một chút là nên cho nhân viên mặc áo đồng bộ luôn. Chứ để nữ lễ tân mặc áo dài mà nam thì áo thun bình thường nó hơi không chuyên nghiệp. (một phần mình là dân làm dịch vụ nữa nên hay bị bệnh soi soi mấy cái đó)

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Mừng bác ngon chym :)), để hôm nào xin bác Lục thử cái điệp vụ ghé đây :))

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Chúc mừng bác nhéB11. Nhưng mà chưa thấy phần cái giường phao.

jokivo

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/18
Chủ đề
0
17
2
0 ₿
Nam mặc lịch sự được rồi bác ơi, chứ nam mà cũng áo dài thì hơi căng ^_^

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
vào trải nghiệm xem thế nào. mà hình như có chạy code thì phải.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.