Báo cáo hoàn thành điệp vụ số 15 - Cô bé hay nhột

Lượt xem: 1,166

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Lời đầu tiên xin thành thật xin lỗi bác @Lục A Ka vì đã có bài report chậm trễ vì lí do em mới bơi từ biển về với đất liền.
Nhận được vé Thái, mình tới cơ sở đổi thành vé Tắm Tiên xem thử thế nào, bù vô 200k.
Cảm nhận csvc: rất mới, đẹp, sang trọng, lạ mắt. Giường Massage, những nơi khác là cái gối nằm thì ở đây quất nguyên 1 cái gối ôm. :-s Vào phòng thì pé đã đợi sẵn. Điểm 10 cho chất lượng ở nơi này. Ko như những nơi khác, vào xông hơi rồi thì pé mới vào. Vô pé chào anh ròi hỏi mình: Em có quen anh ko ta? Sao a lại yêu cầu e? :( Thôi thì cũng xông hơi, xông ướt cả kiểu cho đủ thủ tục.
Ngồi nghĩ mệt, trong lúc pé đi pha nước cho mình tắm. Pé từ từ lột bộ váy ra, phô hết nguyên 1 cơ thể nõn nà. Cả 2 ta cùng bước lên phao, bì bõm, ngập lặn trong làn nước ấm... Phần tắm mình tạm thời ghi vắn tắt như vậy, các bác hãy đi để trải nghiệm thực tế, vì ko có lời nào diễn tã được.
Xong cũng lên giường, cái giuỗng kiểu Nhật, sát ở sàn nhà bằng gỗ. Trang trí ở đây rất đẹp.
MS KHOE: Pé vẫn để nguyên cơ thể ấy. mà làm Ms, làm cho thằng em mình ko thể nào tập trung tận hưởng những cái lực ấn, đấm, bẻ vô lưng. Pé bẻ người cái nào ra cái đó. Vừa massage khỏe,Ms đấm đầy đủ từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên. Pé ra ngoài lấy đá nóng, làm đá nóng các kiểu
MS MET: Đầu tiên, Pé đi lưỡi từ dưới lên trên, đi tới mông, pé cắn cho 1 phát. Lưỡi từ dưới lên trên rồi lại từ trên xuống dưới. Xong pé thoa dầu dưỡng da, rồi bắt đầu áp cặp ngực bé nhỏ, nhưng săn chắc đi khắp lưng mình. Cảm giác thật là ấm áp. Xoay người lại, pé ngậm thằng nhỏ mình 1 cách mạnh bạo. Ngậm 1 cách hăng say. Áp sát cặp ngực của pé vào mồm của mình, kiểu như hãy bú đi a. Ko bú a ko còn con đường nào khác đâu.... Mình cũng tranh thủ thám thính cơ thể của pé. Nhưng khi tay mình vừa chạm vào núm của pé, pé gạt tay ra, la nhột. Cảm thấy bị tuột hứng tập 1. Thôi thì pé nhột ở phần ngực mình đi thám thính vòng 4. Đặt tay vào v4 của pé. Pé cũng gạt tay ra la nhột. Thật sự ko thể nào hiểu nổi. Bao nhiêu cảm giác bồng bềnh, sảng khoái từ lúc ngụp lặn tới lúc ms khỏe như tan biến hết, thay vào đó cảm giác tuột hứng, có phần ko được thoải mái , khi đụng tới đâu pé kêu nhột tới đó.....
Thôi thì cũng ráng tẫp trung out để cho xong rồi về.
SBD: 15, mặt nhìn kĩ cũng có nét đẹp
V1: Vừa tay, cam Việt. 8d, nhưng trừ 2 vì đụng tới la nhột
V2: Có eo
V3: 8d, có tí lipid
V4: ko chấm điểm vì đụng tới pé lại kêu nhột.
Tổng thiệt hại:
Vé bác Lục tài trợ + 200k để được tắm tiên
Tip= tick.
Bài báo cáo của em tới đây xin hết ạ. cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.