[báo cáo trễ] Lên mây cùng pé 18

Lượt xem: 1,865

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Cách đây vài hôm, nhận được điệp của bác @Lục A Ka, xong rồi đi công tác 3 ngày, nên hôm nay mới có thời gian ngồi viết lại báo cáo trả bài, mong bác Lục thông cảm.

Trở lại chủ đề chính: sau khi nhận được điệp vụ, xong công việc nên đi làm lai rai vài chai cho thêm hưng phấn, chạy vào Dubai BT, làm thủ tục trình code, mình book pé ktv 18, vì xem báo cáo các anh em thì pé này hot lắm. Ngồi nghĩ ngơi 5 phút, bạn tiếp tân đưa lên lầu 5, phòng rất rộng rãi, sạch đẹp. vào xông hơi cho tỉnh tái được 5 phút thì pé 18 vào, mình cũng ra luôn. Cảm nhận đầu tiên là pé 18 có khuôn mặt xinh, teen, đập vào mắt là V1 hơi bị ngon. Chào hỏi vài câu thì pé bóp luôn thằng nhóc, làm sướng tê cả người, vậy là mình nói pé tắm và lên giường mat xa ngay, vì không thể chời lâu hơn nữa.

Lên giường mat xa khỏe, pé làm rất tốt, lực mạnh. Trong lúc mat xa khỏe, cứ đấm bóp được vài cái là pé lại mò và bóp thằng nhỏ, làm mình chịu không nổi luôn. Và cuối cùng là kêu pé chuyển qua đi Thái luôn.

Mat xa Thái; pé cởi quần áo ra, dùng cặp ngực hơi bị ngon chà xát từ gót chân lên đến lưng, kèm thêm cái lưỡi ma thuật liếm khắp người, kết hợp bàn tay xoa bóp thằng nhỏ liên tục, sau 1 hồi thì mình nhỏng ben lên, pé bj với tư thế ngược, ôi sao sướng vậy trời….. Mình chịu không nổi nên đành chủ động quay người lại, kéo pé lên, ôm môi hôn như người tình lâu ngày gặp lại, sau đó chụp lấy cặp ngực, nhẹ nhàng click ty của pé, sau đó bú sữa như em bé, cảm giác rất sướng và đã. Pé leo lên giường với tư thế 69, 2 người liên tục hợp tác làm việc, và sau 5 phút, mình đành out trong sự mãn nguyện.

Đánh giá csvc: sạch đẹp

V1: to gần như cam Mỹ, núm hồng, nhỏ, thụt vào trong, nhưng sau khí bú liếm sẽ nhô ra ngoài, chắc do cương, kkk

V2: thon gọn

V3: tròn, thơm

V4; sạch, vét máng ok

Tic: bác Lục tài trợ

Tip: 500k

Cám ơn Bqt và mod @Lục A Ka đã tài trợ chương này.

Everest

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/19
Chủ đề
0
36
7
0 ₿
Chắc fai sắp xếp gặp lại 18.. bác rp 18 làm em lại nhớ...kk
Chúc mừng bác

Shahara